| วงการตรวจจับ | 100 เมกะเฮิรตซ์ – 8000 เมกะเฮิรตซ์ |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ | ≥ 1 กม |
| ความแม่นยำในการค้นหาทิศทาง | ≤5° |
| ระบุประเภท | Ofdm |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C~+55°C |
|---|---|
| ขนาดบรรจุภัณฑ์เดียว | 306 มม. × 206 มม. × 137 มม |
| ระยะการตรวจจับกลางคืน | ≥5km |
| วงการตรวจจับ | 9.84–15 กิกะเฮิรตซ์ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C~+55°C |
|---|---|
| ขนาดบรรจุภัณฑ์เดียว | 306 มม. × 206 มม. × 137 มม |
| ระยะการตรวจจับกลางคืน | ≥5km |
| วงการตรวจจับ | 9.84–15 กิกะเฮิรตซ์ |
| คลื่นความถี่สปูเฟอร์ | 1500MHz-1600MHz |
|---|---|
| กำลังส่งสปูเฟอร์ Gps สูงสุด | ≥ 10dBm |
| ช่วงการปลอมแปลง GPS | ≥ 3 กม |
| Gps spoofer ช่วงการปรับกำลัง | 80dB |
| คลื่นความถี่สปูเฟอร์ | 1500MHz-1600MHz |
|---|---|
| กำลังส่งสปูเฟอร์ Gps สูงสุด | ≥ 10dBm |
| ช่วงการปลอมแปลง GPS | ≥ 5 กม |
| Gps spoofer ช่วงการปรับกำลัง | 80dB |
| ย่านความถี่การตรวจจับ | X-band |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | ≥ 3 กม. (เป้าหมายทั่วไป: DJI Phantom 4, RCS=0.01m²) |
| ความเร็วขั้นต่ำที่ตรวจพบได้ | 1 เมตร/วินาที |
| โซนตาบอดระยะสั้น | ≤ 150ม |
| ช่วงการตรวจจับ | 10-15กม |
|---|---|
| วงการตรวจจับ | วงเอ็กซ์ |
| การครอบคลุมการตรวจจับ | 360° |
| ความจุเป้าหมาย | ≥500หน่วย |