| ระยะเวลาการทำงาน | ≥1ชม. |
|---|---|
| การบริโภคพลังงาน | ≤30วัตต์ |
| การป้องกันระหว่างประเทศ | IP55 |
| รัศมีสัญญาณรบกวน | 1-2กม |
| วงดนตรีรบกวน | 900MHz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |
| การรบกวนการป้องกัน | 2.4GHz、 5.2GHz、 5.8GHz |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอ | 3.5" |
| ระยะเวลาการทำงาน | ≥1ชม. |
| รัศมีสัญญาณรบกวน | 1-2กม |
| รายละเอียดการบรรจุ | เคสหรือกล่องที่ทนทาน |
| ชื่อ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ FPV แบบพกพาพร้อมกระเป๋าเดินทางระยะ 3 กม. พร้อมเครื่องตรวจจับแถบเต็มรูปแบบสามารถ |
|---|---|
| แบนด์ตรวจจับ | 900MHz, 1.2GHz, 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8GHz |
| จำนวนการตรวจจับ | ≥20โดรน |
| ขนาด | 50 มม. * 420 มม. * 220 มม. |
| เวลาทํางาน | 4 ชั่วโมง |