| ชื่อ | Polaris Hobit Jammer3 |
|---|---|
| ความถี่ jammer | 433MHz, 900MHz, 1.2Hz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |
| การขัดขวาง fpv | 300 MHz ~ 6.2 GHz |
| พลัง | ≤200w |
| ระยะทาง | 2 กม |
| ชื่อ | Polaris HOBIT P3S |
|---|---|
| แบนด์สัญญาณรบกวน | 900MHz/1.5GHz/2.4GHz/5.8GHz |
| การบริโภคพลังงาน | ≤30วัตต์ |
| วิธีการพกพา | แบบพกพา |
| สี | สีดำ |
| ความถี่ jammer | 433MHz, 900MHz, 1.2Hz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |
|---|---|
| การขัดขวาง fpv | ปรับแต่งได้จาก 300MHz ถึง 6.2 GHz |
| พลัง | ≤200w |
| คะแนนการป้องกัน | IP65 |
| ระยะทาง | 1.5 กม.-3 กม |
| ชื่อ | Drone Jammer พกพาระยะ 1 กม. สามารถกำหนดเป้าหมายโดรน FPV |
|---|---|
| ช่วงการรบกวน | 1 กม |
| โหมดการแจ้งเตือน | การแจ้งเตือนเสียง/ภาพ |
| การกระทำมุม | 30° |
| เวลาตอบสนอง | <3 วินาที |
| ชื่อ | แก้ไข Drone jammer ง่ายต่อการติดตั้งเหมาะสำหรับการทำงานภาคสนาม |
|---|---|
| ช่วงการรบกวน | 2กม |
| ระบบเย็น | พัดลมและฮีทซ้อน |
| ความสามารถในการรบกวน | 900MHz, 433MHz; 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz; 5.2GHz |
| ใช้งานอุณหภูมิ | -20 ° C-50 ° C |
| ชื่อ | Polaris HOBIT AS-4 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 70เมกะเฮิรตซ์-6กิกะเฮิรตซ์ |
| ประเภท | เครื่องตรวจจับความถี่วิทยุ |
| รหัสเสียงพึมพำ | ใช่ |
| ทิศทางเสียงพึมพำ | ใช่ |
| ชื่อ | แก้ไข 6-10 แถบ FPV Drone jammer พร้อมเครื่องตรวจจับโดรนและสัญญาณเตือนเสียงพึมพำ |
|---|---|
| จำนวนเสาอากาศ | 6-10 (ตามความต้องการของลูกค้า) |
| พลังงานไฟฟ้า | 24V 5A |
| การบริโภคพลังงาน | 300W |
| น้ําหนัก | 20 กิโลกรัม |
| ความถี่ jammer | 433MHz, 900MHz, 1.2Hz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |
|---|---|
| การขัดขวาง fpv | ปรับแต่งได้จาก 300 MHz ถึง 6.2 GHz |
| พลัง | ≤200w |
| คะแนนการป้องกัน | IP65 |
| ระยะทาง | 1.5 กม. - 3 กม. |
| ชื่อ | Polaris HOBIT FS-2 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 300MHz-6GHz |
| รหัสเสียงพึมพำ | ใช่ |
| ทิศทางเสียงพึมพำ | ใช่ |
| น้ําหนัก | 8.97กก |
| ชื่อ | Polaris HOBIT AS9 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 70เมกะเฮิรตซ์-6กิกะเฮิรตซ์ |
| ADS-B | ใช่ |
| FPV | ใช่ |
| ประเภท | Wideband Spectrum Analyzer (เครื่องตรวจจับความถี่คลื่นวิทยุ) |