| แบนด์วิดท์ตรวจจับสเปกตรัม | 70 MHz - 6GHz |
|---|---|
| ความสูงการตรวจจับต่ำสุด | ≤0เมตร |
| วิธีการพกพา | ติดรถ |
| ช่วงการตรวจจับ | 5 กม |
| มุม | 360° |
| ชื่อ | Polaris Hobit S3 Pro |
|---|---|
| สเปกตรัมการตรวจจับ | 70 MHz - 6GHz |
| ระยะการตรวจจับ | สูงสุด 10KM |
| มุม | 360° |
| การตรวจพบ FPV | 300MHz-6.2GHz |
| ชื่อ | Polaris HOBIT P5 jammer |
|---|---|
| การขัดขวาง fpv | 300MHz-6.2GHz (สามารถปรับแต่งได้) |
| พลัง | ≤200w |
| ความถี่ jammer | 433MHz, 900MHz, 1.2Hz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |
| เกรดการป้องกัน | ≧ IP65 |
| ชื่อ | Polaris HOBIT AS13 |
|---|---|
| การตรวจจับ bandwitch | 433MHz、 900mgz、 2.4GHz、 5.2GHz、 5.8GHz |
| ตำแหน่งเสียงพึมพำ | ภายใน 3 กม. |
| การปรับแต่ง | 360° |
| อัตราการตรวจจับ | ≥ 99.9% |
| เดซิเบล | 45 |
|---|---|
| พลัง | ≤200w |
| อัตราส่วน J/C | 20:1 |
| ระยะทาง | 1.5KM |
| การขัดขวาง fpv | 300MHz-6.2GHz (สามารถปรับแต่งได้) |
| ชื่อ | Polaris HOBIT A5 |
|---|---|
| แบนด์วิดท์ตรวจจับสเปกตรัม | 433MHz、 900MHz、 2.4GHz、 5.2GHz、 5.8GHz |
| เส้นทางการบิน | สามารถติดตามได้ |
| การรับรู้ที่ถูกต้อง | ≧ 400 รุ่น UAVS ที่แตกต่างกัน |
| มุมตรวจจับ | 360 องศา |
| แบนด์วิดธ์ตรวจจับ | ปรับแต่งได้จาก 70 MHz - 6GHz |
|---|---|
| ตำแหน่งเสียงพึมพำ | ภายใน 3 กม. |
| ช่วงการตรวจจับ | 360° |
| ความมั่นคง | พรีเมี่ยม |
| อัตราการตรวจจับ | ≥ 99.9% |
| แบนด์วิดธ์ตรวจจับ | 433MHz、 900MHz、 2.4GHz、 5.2GHz、 5.8GHz |
|---|---|
| ตำแหน่งเสียงพึมพำ | ภายใน 3 กม. |
| การปรับแต่ง | มี |
| มุมตรวจจับ | 360° |
| อัตราการตรวจจับ | ≧ 99.9% |
| ระยะเวลาการทำงาน | ≥1ชม. |
|---|---|
| การบริโภคพลังงาน | ≤30วัตต์ |
| การป้องกันระหว่างประเทศ | IP55 |
| รัศมีสัญญาณรบกวน | 1-2กม |
| วงดนตรีรบกวน | 900MHz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |