| ความถี่ในการตรวจจับ | 300MHz-6.2GHz |
|---|---|
| น้ำหนัก | 18 กิโลกรัม |
| ขนาด | 510x510x710mm |
| ช่วงการตรวจจับ | 10 กม. |
| มุมการตรวจจับ | 360 ° |
| Name | Polaris Hobit SP! |
|---|---|
| Frequency Band | 70Mhz-6Ghz |
| UAV Detection Bands | 433Mhz, 868Mhz, 915Mhz, 2.4Ghz, 5.2Ghz, 5.8Ghz |
| Detection Range | 10km |
| Jamming Range | 2-3km |
| วงดนตรีความถี่ | 2.4Ghz และ 5.8Ghz |
|---|---|
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | นานถึง 4 ชั่วโมง |
| ระยะการตรวจจับ | 3กม |
| สี | แชสซีสีเงิน |
| รายละเอียดการบรรจุ | เคสหรือกล่องที่ทนทาน |
| รายละเอียดการบรรจุ | เคสหรือกล่องที่ทนทาน |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | ใน 7 -14 วันทำงาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | t/t, paypal ฯลฯ |
| สามารถในการผลิต | 50 PCS/เดือน |
| สถานที่กำเนิด | เซินเจิ้น ประเทศจีน |
| ตรวจจับความถี่ | 2.4 GHz และ 5.8 GHz |
|---|---|
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | นานถึง 4 ชั่วโมง |
| ระยะทาง | สูงสุด 1 กิโลเมตร |
| หน้าจอ | หน้าจอสัมผัสขนาด 3.5 นิ้ว |
| สี | สีขาวเงิน |
| ชื่อ | แอโรซีค ฮอบิท S6 |
|---|---|
| การตรวจจับ FPV | 300MHz-6.2GHz |
| ช่วงที่ใช้ | 2-3กม |
| น้ำหนักบรรจุภัณฑ์ | 70กก |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | 94ซม.*94ซม.*144ซม |
| โฟกัสสเปกตรัม | 433MHz、 868MHz、 915MHz、 2.4GHz、 5.2GHz、 5.8GHz |
|---|---|
| มุม | 360° |
| ความถี่ | 70เมกะเฮิรตซ์-6กิกะเฮิรตซ์ |
| รูปแบบการขน | ที่ตายตัว |
| อัตราการตรวจจับ | ≥99% |
| ความถี่ | 2.4GHz และ 5.8GHz |
|---|---|
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | นานถึง 4 ชั่วโมง |
| ขนาด | 80 มม.*75 มม.*265 มม. |
| ช่วงที่ใช้ | 1km |
| น้ำหนัก | 530ก |
| แบนด์วิดธ์ตรวจจับ | 70เมกะเฮิรตซ์-6กิกะเฮิรตซ์ |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | สูงสุด 10KM |
| ตำแหน่งเสียงพึมพำ | ภายใน 3 กม. |
| มุมตรวจจับ | 360° |
| พลังการกัดกรอง | ปรับได้ |
| รายละเอียดการบรรจุ | เคสหรือกล่องที่ทนทาน |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | ใน 7 -14 วันทำงาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | t/t, paypal ฯลฯ |
| สามารถในการผลิต | 50 PCS/เดือน |
| สถานที่กำเนิด | เซินเจิ้น ประเทศจีน |