| ความถี่ | 900MHz/1.5GHz/2.4GHz/5.8GHz |
|---|---|
| ระยะเวลาการทำงาน | ≥1ชม. |
| การบริโภคพลังงาน | ≤30วัตต์ |
| ความสะดวก | แบบพกพา |
| สี | อลูมิเนียมสีเงิน |
| ชื่อ | Polaris HOBIT JR3 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 300 GHz-6 GHz |
| ระยะทาง | 2 กม |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | 1 ชม |
| น้ําหนัก | 3กก |
| Working Temperature | -20℃~+55℃ |
|---|---|
| Main Detection Bands | 900MHz,1.4GHz,2.4GHz,5.2GHz,5.8GHz |
| Location Refresh Time | ≤30s |
| Single Package Size | 500×500×700mm |
| Product Size | 160×160×420mm |
| ความถี่ในการตรวจจับ | 300MHz-6.2GHz |
|---|---|
| น้ำหนัก | 18 กิโลกรัม |
| ขนาด | 510x510x710mm |
| ช่วงการตรวจจับ | 10 กม. |
| มุมการตรวจจับ | 360 ° |
| Name | Polaris Hobit SP! |
|---|---|
| Frequency Band | 70Mhz-6Ghz |
| UAV Detection Bands | 433Mhz, 868Mhz, 915Mhz, 2.4Ghz, 5.2Ghz, 5.8Ghz |
| Detection Range | 10km |
| Jamming Range | 2-3km |
| รายละเอียดการบรรจุ | เคสหรือกล่องที่ทนทาน |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | ใน 7 -14 วันทำงาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | t/t, paypal ฯลฯ |
| สามารถในการผลิต | 50 PCS/เดือน |
| สถานที่กำเนิด | เซินเจิ้น ประเทศจีน |
| ชื่อ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ FPV UAV คงที่ 10 กม. พร้อมฟังก์ชั่นการค้นหาทิศทางและการติดขัดเสียงพึมพำ |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ | 5-10 กม. |
| เวลาตอบสนอง | <5ส |
| โหมดปลุก | โหมดคู่เสียงและการสั่นสะเทือน |
| ทิศทาง การหาระยะทาง | 3-5กม. |
| วงดนตรีความถี่ | 2.4Ghz และ 5.8Ghz |
|---|---|
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | นานถึง 4 ชั่วโมง |
| ระยะการตรวจจับ | 3กม |
| สี | แชสซีสีเงิน |
| รายละเอียดการบรรจุ | เคสหรือกล่องที่ทนทาน |
| Detection Bands | 300MHz-6200MHz |
|---|---|
| Detection Distance | ≥1km |
| Direction Finding Accuracy | ≤5° |
| Identify type | OFDM |
| Working time | more than 4 hours |
| ชื่อ | แอโรซีค ฮอบิท S6 |
|---|---|
| การตรวจจับ FPV | 300MHz-6.2GHz |
| ช่วงที่ใช้ | 2-3กม |
| น้ำหนักบรรจุภัณฑ์ | 70กก |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | 94ซม.*94ซม.*144ซม |