| ชื่อ | Polaris HOBIT PORTABLE-1 |
|---|---|
| ระยะทาง | 2-3กม |
| ประเภท | เครื่องตรวจจับความถี่วิทยุ |
| สี | สีเหลือง |
| วัสดุ | พลาสติก |
| วงดนตรีรบกวน | 900MHz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |
|---|---|
| ระยะเวลาการทำงาน | ≥1ชม. |
| ขนาดหน้าจอ | 3.5” |
| การใช้พลังงาน | ≤30วัตต์ |
| น้ําหนัก | 3.5กก |
| การรบกวน bandwitch | 900mgz, 1.5 GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |
|---|---|
| ขนาด | 300 มม.*260 มม.*140 มม. |
| การบริโภคพลังงาน | ≤30วัตต์ |
| ช่วงสัญญาณรบกวน | 1-2 กม |
| ระยะเวลาการทำงาน | ≥1ชม. |
| แบนด์วิดธ์ตรวจจับ | 433MHz、 900MHz、 2.4GHz、 5.2GHz、 5.8GHz |
|---|---|
| ตำแหน่งเสียงพึมพำ | 3กม |
| การปรับแต่ง | มี |
| มุมตรวจจับ | 360 องศา |
| อัตราการตรวจจับ | ≥ 99.9% |
| ชื่อ | Polaris Hobit Station-1 |
|---|---|
| ระยะทาง | 10กม |
| ย่านความถี่ | 70เมกะเฮิรตซ์-6กิกะเฮิรตซ์ |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| โหมดตรวจจับ | เรื่อย ๆ |
| ย่านความถี่ | 2.4GHz และ 5.8GHz |
|---|---|
| ลักษณะ | อลูมิเนียมสลัด |
| เตือน | เสียง+การสั่นสะเทือน |
| ขนาด | 81 มม.*78 มม.*262 มม. |
| รายละเอียดการบรรจุ | เคสหรือกล่องที่ทนทาน |