| ความถี่ | 2.4Ghz และ 5.8Ghz |
|---|---|
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | นานถึง 4 ชั่วโมง |
| ขนาด | 80 มม.*75 มม.*265 มม. |
| น้ําหนัก | 530ก |
| สี | สีเงินดำ |
| ชื่อ | Polaris Hobit Station-2 |
|---|---|
| ตรวจจับมุม | 360° |
| ย่านความถี่ | 300MHz-6GHz |
| สี | เทา/ขาว |
| ติดขัด | เต็มวง |
| ชื่อ | Polaris Hobit J1 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 1.4GHz-6GHz |
| ปรับแต่งได้ | มี |
| ระยะทาง | 1-1.5 กม |
| ขนาด | 440 มม.*300 มม.*200 มม. |
| ชื่อ | Polaris HOBIT Q1s |
|---|---|
| ความถี่ | 700 MHz - 6 GHz |
| ผู้ให้บริการปฏิบัติการ | 4 สายการบิน |
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 1.5-3กม |
| ขนาด | 500x340x200 มม. |
| ชื่อ | Polaris HOBIT SP1 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 6 ช่อง, Upports GPS, BDS, Glonass, Galileo BDS B1I、 GPS L1 C/A、 GPS L2、 GPS L5、 GLONASS L1、 Galileo |
| ระยะทาง | สูงสุด 3 กม |
| วัสดุ | พลาสติก |
| การบริโภคพลังงาน | 20w |
| ชื่อ | Polaris HOBIT A5S |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 70 MHz - 6 GHz |
| ระยะทาง | 5-10 กม. |
| สี | สีขาว |
| น้ําหนัก | 530ก |
| ชื่อ | Polaris HOBIT RS1 |
|---|---|
| วงดนตรี | 70เมกะเฮิรตซ์-6กิกะเฮิรตซ์ |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | นานถึง 4 ชั่วโมง |
| สี | สีเขียวทหาร |
| โหมดแหล่งจ่ายไฟ | 220 V ± 10V |
| ความถี่ | 70เมกะเฮิรตซ์-6กิกะเฮิรตซ์ |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 5 กม |
| ปรับแต่งได้ | มี |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40 ℃ ~ + 55 ℃ |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V ± 10V |
| ช่วงการรบกวน | 1-2กม |
|---|---|
| จํานวนช่องทาง | 6 |
| ประเภทเสาอากาศ | ทิศทาง |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง +50°C |
| วิธีควบคุม | หน้าจอสัมผัส |
| ชื่อ | Polaris HOBIT J9 |
|---|---|
| ความสามารถในการรบกวน | 900MHz, 433MHz; 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz; 5.2GHz |
| ช่วงการรบกวน | 2กม |
| ระบบเย็น | พัดลมและฮีทซ้อน |
| ใช้งานอุณหภูมิ | - 20 ° C ถึง + 50 ° C |