| ตรวจจับความถี่ | 2.4 GHz และ 5.8 GHz |
|---|---|
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | นานถึง 4 ชั่วโมง |
| ระยะทาง | สูงสุด 1 กิโลเมตร |
| หน้าจอ | หน้าจอสัมผัสขนาด 3.5 นิ้ว |
| สี | สีขาวเงิน |
| ชื่อ | Polaris Hobit Jammer2 |
|---|---|
| วิธีการพกพา | ที่ตายตัว |
| การขัดขวาง fpv | 300MHz-6.2GHz (สามารถปรับแต่งได้) |
| พลัง | ≤200w |
| ความถี่ jammer | 433MHz, 900MHz, 1.2Hz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |
| โฟกัสสเปกตรัม | 433MHz、 868MHz、 915MHz、 2.4GHz、 5.2GHz、 5.8GHz |
|---|---|
| มุม | 360° |
| ความถี่ | 70เมกะเฮิรตซ์-6กิกะเฮิรตซ์ |
| รูปแบบการขน | ที่ตายตัว |
| อัตราการตรวจจับ | ≥99% |
| ชื่อ | เครื่องตรวจจับ UAV มือถือและอุปกรณ์ติดขัดสำหรับอุปกรณ์การต่อสู้แต่ละตัว |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ | 1-2กม |
| ช่วงการรบกวน | 1-1.5 กม |
| ขนาดหน้าจอ | 3.5 นิ้ว |
| แจมมิ่งแบนด์ | 2.4GHz、 5.8GHz、 5.2GHz、 1.5GHz、 433MHz、 900MHz |
| แบนด์วิดธ์ตรวจจับ | 70 MHz - 6GHz |
|---|---|
| มุม | 360° |
| ช่วงการตรวจจับ | 5-10 กม |
| น้ําหนัก | 530ก |
| อุณหภูมิการทํางาน | - 40 ℃ ~ + 55 ℃ |
| แบนด์วิดธ์ตรวจจับ | 70 MHz - 6GHz |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 5-10 กม |
| น้ําหนัก | 530ก |
| สี | สีดำ |
| แบรนด์ตรวจจับ | DJI, Autel, Wifi Drone, ฯลฯ |
| ชื่อ | Polaris Hobit Station-5 |
|---|---|
| ประเภท | เครื่องตรวจจับความถี่วิทยุ |
| ย่านความถี่ | 70เมกะเฮิรตซ์-6กิกะเฮิรตซ์ |
| ระบบ | Bulit ในระบบ |
| ติดขัด | รองรับวงดนตรีเต็มรูปแบบ |
| ความถี่ | 2.4GHz และ 5.8GHz |
|---|---|
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | นานถึง 4 ชั่วโมง |
| ขนาด | 80 มม.*75 มม.*265 มม. |
| ช่วงที่ใช้ | 1km |
| น้ำหนัก | 530ก |
| แบนด์วิดธ์ตรวจจับ | 70เมกะเฮิรตซ์-6กิกะเฮิรตซ์ |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | สูงสุด 10KM |
| ตำแหน่งเสียงพึมพำ | ภายใน 3 กม. |
| มุมตรวจจับ | 360° |
| พลังการกัดกรอง | ปรับได้ |
| รายละเอียดการบรรจุ | เคสหรือกล่องที่ทนทาน |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | ใน 7 -14 วันทำงาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | t/t, paypal ฯลฯ |
| สามารถในการผลิต | 50 PCS/เดือน |
| สถานที่กำเนิด | เซินเจิ้น ประเทศจีน |