| ชื่อ | สถานี Polaris Hobit-17 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 70เมกะเฮิรตซ์-6กิกะเฮิรตซ์ |
| สี | สีขาว |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ขนาด | กว้าง 390 มิลลิเมตร ความสูง 400 มิลลิเมตร |
| ชื่อ | Polaris HOBIT AS-4 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 70เมกะเฮิรตซ์-6กิกะเฮิรตซ์ |
| ประเภท | เครื่องตรวจจับความถี่วิทยุ |
| รหัสเสียงพึมพำ | ใช่ |
| ทิศทางเสียงพึมพำ | ใช่ |
| ชื่อ | Polaris HOBIT SP1 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 6 ช่อง, Upports GPS, BDS, Glonass, Galileo BDS B1I、 GPS L1 C/A、 GPS L2、 GPS L5、 GLONASS L1、 Galileo |
| ระยะทาง | สูงสุด 3 กม |
| วัสดุ | พลาสติก |
| การบริโภคพลังงาน | 20w |
| ชื่อ | Polaris Hobit J1 |
|---|---|
| ความถี่ | 900MHz, 2.4GHz, 5.8GHz, 1.5GHz (GNSS) |
| ระยะทาง | 1-1.5 กม |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 201wh |
| ป้องกันฟ้าผ่า | มี |
| ชื่อ | Polaris Hobit Station-2 |
|---|---|
| ตรวจจับมุม | 360° |
| ช่วงการรบกวน | 2-3กม |
| ย่านความถี่ | 300MHz-6GHz |
| สี | สีเทา |
| ชื่อ | Polaris HOBIT RS1 |
|---|---|
| วงดนตรี | 70เมกะเฮิรตซ์-6กิกะเฮิรตซ์ |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | นานถึง 4 ชั่วโมง |
| สี | สีเขียวทหาร |
| โหมดแหล่งจ่ายไฟ | 220 V ± 10V |
| ชื่อ | Polaris HOBIT RS1 |
|---|---|
| วงดนตรี | 70เมกะเฮิรตซ์-6กิกะเฮิรตซ์ |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | นานถึง 4 ชั่วโมง |
| สี | สีเขียวทหาร |
| โหมดแหล่งจ่ายไฟ | 220 V ± 10V |
| แบนด์วิดท์ตรวจจับสเปกตรัม | 70 MHz - 6GHz |
|---|---|
| ความสูงการตรวจจับต่ำสุด | ≤0เมตร |
| วิธีการพกพา | ติดรถ |
| ช่วงการตรวจจับ | 5 กม |
| มุม | 360° |
| รายละเอียดการบรรจุ | เคสหรือกล่องที่ทนทาน |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | ใน 7 -14 วันทำงาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | t/t, paypal ฯลฯ |
| สามารถในการผลิต | 50 PCS/เดือน |
| สถานที่กำเนิด | เซินเจิ้น ประเทศจีน |
| เดซิเบล | 45 |
|---|---|
| พลัง | ≤200w |
| อัตราส่วน J/C | 20:1 |
| ระยะทาง | 1.5KM |
| การขัดขวาง fpv | 300MHz-6.2GHz (สามารถปรับแต่งได้) |