| คลื่นความถี่สปูเฟอร์ | 1500MHz-1600MHz |
|---|---|
| กำลังส่งสปูเฟอร์ Gps สูงสุด | ≥ 10dBm |
| ช่วงการปลอมแปลง GPS | ≥ 5 กม |
| Gps spoofer ช่วงการปรับกำลัง | 80dB |
| เปิดเครื่องเวลาเริ่มต้น | 40s |
| แบนด์วิดธ์ตรวจจับ | 70 MHz - 6GHz |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | สูงสุด 10KM |
| ตำแหน่งเสียงพึมพำ | ภายใน 3 กม. |
| มุมตรวจจับ | 360° |
| พลังการกัดกรอง | ปรับได้ |
| ชื่อ | Polaris Hobit S3 Pro |
|---|---|
| สเปกตรัมการตรวจจับ | 70 MHz - 6GHz |
| ระยะการตรวจจับ | สูงสุด 10KM |
| มุม | 360° |
| การตรวจพบ FPV | 300MHz-6.2GHz |
| ชื่อ | สถานี Polaris Hobit-12 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 300MHz-6GHz |
| สี | สีดำ |
| วัสดุ | Matel และพลาสติก |
| การบริโภคพลังงาน | 80W |
| ความถี่ | 2.4GHz และ 5.8GHz |
|---|---|
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | นานถึง 4 ชั่วโมง |
| ขนาด | 80 มม.*75 มม.*265 มม. |
| ช่วงที่ใช้ | 1 กม |
| สี | สีดำ |
| แบนด์วิดธ์ตรวจจับ | 70เมกะเฮิรตซ์-6กิกะเฮิรตซ์ |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | สูงสุด 10KM |
| ตำแหน่งเสียงพึมพำ | ภายใน 3 กม. |
| มุมตรวจจับ | 360° |
| พลังการกัดกรอง | ปรับได้ |
| ความถี่ | 70เมกะเฮิรตซ์-6กิกะเฮิรตซ์ |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ | 2กม |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V ± 10V |
| การป้องกันแสงสว่าง | มี |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40 ℃ ~ + 55 ℃ |
| คลื่นความถี่สปูเฟอร์ | 1500MHz-1600MHz |
|---|---|
| กำลังส่งสปูเฟอร์ Gps สูงสุด | ≥ 10dBm |
| ช่วงการปลอมแปลง GPS | ≥ 5 กม |
| Gps spoofer ช่วงการปรับกำลัง | 80dB |
| เปิดเครื่องเวลาเริ่มต้น | 40s |
| ช่วงการตรวจจับ | 5-10 กม. |
|---|---|
| การตรวจพบ FPV | 300MHz-6.2GHz |
| สเปกตรัมการตรวจจับ | 70 MHz - 6GHz |
| เทคโนโลย | การตรวจจับแถบความถี่ |
| น้ําหนัก | 18กก |
| วงดนตรีความถี่ | 2.4GHz และ 5.8GHz |
|---|---|
| ออกแบบผลิตภัณฑ์ | แบบพกพา |
| ระยะการตรวจจับ | 3กม |
| น้ําหนัก | 530ก |
| ระดับการป้องกัน | IP55 |