| ชื่อ | Polaris HOBIT D3 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 2.4GHz, 5.8GHz |
| FPV | ใช่ |
| ADS-B | ใช่ |
| เซนเซอร์ | เครื่องวิเคราะห์สเปกตรัม |
| ชื่อ | Polaris HOBIT P2 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 800MHz, 900MHz, 1.2GHz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |
| พลัง | 200W |
| ระยะทาง | 2กม |
| วัสดุ | 50x30x40ซม |
| ชื่อ | Polaris HOBIT P5 jammer |
|---|---|
| การขัดขวาง fpv | 300MHz-6.2GHz (สามารถปรับแต่งได้) |
| พลัง | ≤200w |
| ความถี่ jammer | 433MHz, 900MHz, 1.2Hz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |
| เกรดการป้องกัน | ≧ IP65 |
| ช่วงเครื่องตรวจจับ | 5-10 กม. |
|---|---|
| แบนด์ตรวจจับ | 300GHz-6GHz |
| วงดนตรี jammer | 6bands สามารถปรับแต่งได้ |
| ช่วงการรบกวน | 3กม |
| ตำแหน่งเสียงพึมพำ | ใช่ |
| รายละเอียดการบรรจุ | เคสหรือกล่องที่ทนทาน |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | ใน 7 -14 วันทำงาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | t/t, paypal ฯลฯ |
| สามารถในการผลิต | 50 PCS/เดือน |
| สถานที่กำเนิด | เซินเจิ้น ประเทศจีน |
| ตรวจจับความถี่ | 2.4GHz, 5.8GHz, 5.2GHz |
|---|---|
| ระยะเวลา | 4 ชม |
| ระยะทาง | 1.5KM |
| การหาทิศทางของโดรน | หนุน |
| วิธีการใช้งาน | การควบคุมหน้าจอสัมผัส |
| ชื่อ | Polaris HOBIT FJ-01 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 700MHz-6GHz |
| เตือน | โดยแสง |
| วงแจมมิ่ง | 9 วงดนตรี |
| วัสดุ | มาตัล |
| ชื่อ | Polaris Hobit Station-5 |
|---|---|
| ประเภท | เครื่องตรวจจับความถี่วิทยุ |
| ย่านความถี่ | 1.4GHz-6GHz |
| การหาทิศทางของโดรน | หนุน |
| ระบบ | Bulit ในระบบ |
| Model NO. | Hobit SP3 |
|---|---|
| FPV Detection | 300MHz-6.2GHz |
| Weight | 25kg |
| Jamming Frequency | 800-900MHz, 1.2GHz, 1.5 GHz, 2.4 GHz, 5.2GHz, 5.8GHz |
| Jammer Range | 3km |
| ช่วงการตรวจจับ | 5-10 กม |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | 3 กม |
| แถบการตรวจจับ FPV | 300MHz-6.2GHz |
| UAV Detection Bands | 433MHz, 868MHz, 915MHz, 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8GHz |
| ระบุโดรนสูงสุด | ≥150ชิ้น |