| เดซิเบล | 45 |
|---|---|
| พลัง | ≤200w |
| อัตราส่วน J/C | 20:1 |
| ระยะทาง | 1.5KM |
| การขัดขวาง fpv | 300MHz-6.2GHz (สามารถปรับแต่งได้) |
| วงแจมมิ่ง | 433MHz, 900MHz, 1.2GHz, 1.4GHz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8GHz |
|---|---|
| ช่วงการรบกวน | 1.5 กม. |
| น้ําหนัก | 25กก |
| ขนาด | 501*678*380 มม. |
| สี | สีขาว |
| ชื่อ | Polaris Hobit S2 Plus |
|---|---|
| วงดนตรี | 2.4GHz และ 5.8GHz |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | นานถึง 4 ชั่วโมง |
| สี | แพลทินัม |
| โหมดแหล่งจ่ายไฟ | 220 V ± 10V |
| ระยะการตรวจจับ | 5-10 กม. |
|---|---|
| สเปกตรัมการตรวจจับ | 70 MHz-6MHz |
| ขนาด | 500*500*680 มม. |
| ระดับการป้องกัน | IP65 |
| การตรวจพบ FPV | 300MHz-6.2GHz |
| ตรวจจับแบนด์ | 300MHz ถึง 6GHz |
|---|---|
| ความสะดวก | แบบพกพา |
| ระยะการตรวจจับ | สูงสุด 10KM |
| สี | สีเบจ |
| น้ําหนัก | 9 กิโลกรัม |
| ความถี่ | 2.4GHz และ 5.8GHz |
|---|---|
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | นานถึง 4 ชั่วโมง |
| ขนาด | 80 มม.*75 มม.*265 มม. |
| น้ําหนัก | 530ก |
| สี | สีดำ |
| แบนด์สัญญาณรบกวน | 800 MHz - 6 GHz |
|---|---|
| หน้าจอ | 3.5 นิ้ว |
| น้ําหนัก | 3.5 กิโลกรัม |
| ขนาด | 300 × 260 × 140 มม. |
| รัศมีสัญญาณรบกวน | 1.5 กม. |
| ความถี่ | 70เมกะเฮิรตซ์-6กิกะเฮิรตซ์ |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 5 กม |
| ปรับแต่งได้ | มี |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40 ℃ ~ + 55 ℃ |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V ± 10V |
| ช่วงการรบกวน | 1-2กม |
|---|---|
| จํานวนช่องทาง | 6 |
| ประเภทเสาอากาศ | ทิศทาง |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง +50°C |
| วิธีควบคุม | หน้าจอสัมผัส |
| ความถี่ในการตรวจจับเสียงพึมพำ | 70MHz-6GHz |
|---|---|
| FPV ตรวจจับความถี่ | 300MHz-6.2GHz |
| ความถี่ jammer | 900MHz, 1.2GHz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8GHz |
| ช่วงที่ใช้ | 1.5 กม. |
| ช่วงการตรวจจับ | 2km |