| โฟกัสสเปกตรัม | 433MHz、 868MHz、 915MHz、 2.4GHz、 5.2GHz、 5.8GHz |
|---|---|
| มุม | 360° |
| ความถี่ | 70เมกะเฮิรตซ์-6กิกะเฮิรตซ์ |
| รูปแบบการขน | ที่ตายตัว |
| อัตราการตรวจจับ | ≥99% |
| แบนด์วิดธ์ตรวจจับ | 70 MHz - 6GHz |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 5-10 กม |
| น้ําหนัก | 530ก |
| สี | สีดำ |
| แบรนด์ตรวจจับ | DJI, Autel, Wifi Drone, ฯลฯ |
| แบนด์วิดธ์ตรวจจับ | 70 MHz - 6GHz |
|---|---|
| มุม | 360° |
| ช่วงการตรวจจับ | 5-10 กม |
| น้ําหนัก | 530ก |
| อุณหภูมิการทํางาน | - 40 ℃ ~ + 55 ℃ |
| Working | 24*7hours Ongoing Working. |
|---|---|
| Sounding Position | 0°~360°(Omni-directional Antenna) |
| Night Detection Distance | ≥5KM |
| Single Package Size | 500×500×700mm |
| Main Detection Bands | 900MHz,1.4GHz,2.4GHz,5.2GHz,5.8GHz |
| Working Temperature | -20℃~+55℃ |
|---|---|
| Main Detection Bands | 900MHz,1.4GHz,2.4GHz,5.2GHz,5.8GHz |
| Location Refresh Time | ≤30s |
| Single Package Size | 500×500×700mm |
| Product Size | 160×160×420mm |
| ชื่อ | เครื่องตรวจจับ UAV มือถือและอุปกรณ์ติดขัดสำหรับอุปกรณ์การต่อสู้แต่ละตัว |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ | 1-2กม |
| ช่วงการรบกวน | 1-1.5 กม |
| ขนาดหน้าจอ | 3.5 นิ้ว |
| แจมมิ่งแบนด์ | 2.4GHz、 5.8GHz、 5.2GHz、 1.5GHz、 433MHz、 900MHz |
| ชื่อ | สถานี Polaris Hobit-13 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 70เมกะเฮิรตซ์-6กิกะเฮิรตซ์ |
| สี | สีขาว |
| วัสดุ | พลาสติก |
| น้ําหนัก | 8กก |
| วงดนตรีรบกวน | 900MHz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |
|---|---|
| ระยะเวลาการทำงาน | ≥1ชม. |
| ขนาดหน้าจอ | 3.5” |
| การใช้พลังงาน | ≤30วัตต์ |
| น้ําหนัก | 3.5กก |
| แบนด์วิดท์ตรวจจับสเปกตรัม | 70 MHz - 6GHz |
|---|---|
| ความสูงการตรวจจับต่ำสุด | ≤0เมตร |
| วิธีการพกพา | ติดรถ |
| ช่วงการตรวจจับ | 5 กม |
| รายละเอียดการบรรจุ | เคสหรือกล่องที่ทนทาน |
| ตรวจจับแบนด์ | 300MHz ถึง 6GHz |
|---|---|
| ความสะดวก | แบบพกพา |
| ระยะการตรวจจับ | สูงสุด 10KM |
| สี | สีเบจ |
| น้ําหนัก | 9 กิโลกรัม |