| ความถี่ | 900MHz/1.5GHz/2.4GHz/5.8GHz |
|---|---|
| ระยะเวลาการทำงาน | ≥1ชม. |
| การบริโภคพลังงาน | ≤30วัตต์ |
| ความสะดวก | แบบพกพา |
| สี | อลูมิเนียมสีเงิน |
| ชื่อ | สถานี Polaris Hobit-11 |
|---|---|
| ระยะทาง | 5-10 กม. |
| ย่านความถี่ | 70เมกะเฮิรตซ์-6กิกะเฮิรตซ์ |
| สี | สีเหลือง |
| การสนับสนุนการติดขัด | ใช่ |
| ชื่อ | Polaris HOBIT JR3 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 300 GHz-6 GHz |
| ระยะทาง | 2 กม |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | 1 ชม |
| น้ําหนัก | 3กก |
| ช่วงการตรวจจับ | ≥ 3 กม. (เกี่ยวข้องกับสภาพแวดล้อมแม่เหล็กไฟฟ้าโดยรอบ กำลังส่ง UAV ฯลฯ) |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | แบตเตอรี่ลิตยูมถอดออก |
| ย่านความถี่การตรวจจับ | 70MHz ~ 6000MHz (สามารถกำหนดค่าย่านความถี่การตรวจจับได้อย่างยืดหยุ่น) |
| ความอดทน | ≥ 6 ชั่วโมง (แบตเตอรี่เดียว) |
| ขนาด | 159 มม. × 70 มม. × 44 มม |
| ชื่อ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ FPV UAV คงที่ 10 กม. พร้อมฟังก์ชั่นการค้นหาทิศทางและการติดขัดเสียงพึมพำ |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ | 5-10 กม. |
| เวลาตอบสนอง | <5ส |
| โหมดปลุก | โหมดคู่เสียงและการสั่นสะเทือน |
| ทิศทาง การหาระยะทาง | 3-5กม. |
| รุ่นหมายเลข | HOBIT S1 |
|---|---|
| การตรวจจับ FPV | 300MHz-6.2GHz |
| น้ำหนัก | 18 กิโลกรัม |
| คลังข้อมูลรุ่นโดรน | ≥400 |
| แถบความถี่ jammer | 433MHz 900MHz 1.2GHz 1.4GHz 2.4GHz 5.2GHz 5.8GHz |
| Name | Polaris Hobit SP! |
|---|---|
| Frequency Band | 70Mhz-6Ghz |
| UAV Detection Bands | 433Mhz, 868Mhz, 915Mhz, 2.4Ghz, 5.2Ghz, 5.8Ghz |
| Detection Range | 10km |
| Jamming Range | 2-3km |
| หมายเลขรุ่น | HOBIT V3 |
|---|---|
| ช่อง | 70 MHz - 6GHz |
| รับความถี่ | 300MHz-6.2GHz |
| อัตราการส่งข้อมูล | ≥20Kbps |
| ความสูงของการตรวจจับ | ≤0เมตร |
| ความถี่ในการตรวจจับ | 300MHz-6.2GHz |
|---|---|
| น้ำหนัก | 18 กิโลกรัม |
| ขนาด | 510x510x710mm |
| ช่วงการตรวจจับ | 10 กม. |
| มุมการตรวจจับ | 360 ° |