| ชื่อ | Polaris HOBIT N6R |
|---|---|
| โหมดโฟกัส | อัตโนมัติ/แมนนวล |
| น้ําหนัก | 3.5 กก |
| ขนาด | 300 มม.*260 มม.*140 มม. |
| สี | สีขาว |
| ความถี่ jammer | 433MHz, 900MHz, 1.2Hz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |
|---|---|
| การขัดขวาง fpv | ปรับแต่งได้จาก 300MHz ถึง 6.2 GHz |
| พลัง | ≤200w |
| คะแนนการป้องกัน | IP65 |
| ระยะทาง | 1.5 กม.-3 กม |
| ความละเอียดของภาพ | 640*512 |
|---|---|
| โหมดภาพ | สี, b/w, การส่งหมอกแบบออพติคอล |
| ระยะการตรวจจับ | ≥12km |
| ระยะการตรวจจับกลางคืน | ≥5km |
| ช่วงแนวนอน | 0°~360° |
| เป้าหมายหลัก | ยานพาหนะที่มีความสูงต่ำ |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | กปปส |
| แถบเรดาร์ | 8 ~ 12GHz |
| ประเภทการป้องกัน | IP65 |
| ขนาดภายนอก | 850 × 330 × 440 (มม.) |
| วงดนตรีรบกวน | 900MHz、 1.5GHz、 2.4GHz、 5.85GHz |
|---|---|
| ความสะดวก | แบบพกพา |
| การบริโภคพลังงาน | ≤30วัตต์ |
| มุมตรวจจับ | 360° |
| สี | อลูมิเนียมอัลลอยด์ทั้งหมด |
| ชื่อ | Polaris HOBIT SQ1 |
|---|---|
| การตรวจจับ bandwitch | 433MHz、 900mgz、 2.4GHz、 5.2GHz、 5.8GHz |
| ตำแหน่งเสียงพึมพำ | ภายใน 3 กม. |
| การปรับแต่ง | 360° |
| อัตราการตรวจจับ | ≥ 99.9% |
| ชื่อ | Polaris HOBIT Q1s |
|---|---|
| ความถี่ | 700 MHz - 6 GHz |
| ผู้ให้บริการปฏิบัติการ | 4 สายการบิน |
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 1.5-3กม |
| ขนาด | 500x340x200 มม. |
| โหมดโฟกัส | อัตโนมัติ/แมนนวล |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟและการใช้พลังงาน | พลังงานเฉลี่ย: 40W/Peak Power: 60W |
| ขนาด | 352 มม. × 245 มม. × 275 มม. |
| น้ําหนัก | ≤ 8 กก |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20 ℃ ~ +60 ℃ |
| วงดนตรีรบกวน | 900MHz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |
|---|---|
| ระยะเวลาการทำงาน | ≥1ชม. |
| การบริโภคพลังงาน | ≤30วัตต์ |
| ขนาด | 300 มม.*260 มม.*140 มม. |
| น้ําหนัก | 3.5กก |
| พลังงานเฉลี่ย | 40W |
|---|---|
| โหมดโฟกัส | อัตโนมัติ/แมนนวล |
| น้ําหนัก | ≤ 8 กก |
| ขนาด | 352 มม. × 245 มม. × 275 มม. |
| โปรโตคอลเครือข่าย | IPv4, TCP/IP, UDP ฯลฯ |