| แบนด์วิดธ์ตรวจจับ | 70เมกะเฮิรตซ์-6กิกะเฮิรตซ์ |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | สูงสุด 10KM |
| ตำแหน่งเสียงพึมพำ | ภายใน 3 กม. |
| มุมตรวจจับ | 360° |
| พลังการกัดกรอง | ปรับได้ |
| ความถี่ | 2.4GHz และ 5.8GHz |
|---|---|
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | นานถึง 4 ชั่วโมง |
| ขนาด | 80 มม.*75 มม.*265 มม. |
| ช่วงที่ใช้ | 1 กม |
| น้ําหนัก | 530ก |
| รายละเอียดการบรรจุ | เคสหรือกล่องที่ทนทาน |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | ใน 7 -14 วันทำงาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | t/t, paypal ฯลฯ |
| สามารถในการผลิต | 50 PCS/เดือน |
| สถานที่กำเนิด | เซินเจิ้น ประเทศจีน |
| bandwitch ความถี่ | 2.4GHz และ 5.8GHz |
|---|---|
| ออกแบบผลิตภัณฑ์ | แบบพกพา |
| ระยะการตรวจจับ | 3กม |
| น้ําหนัก | 530ก |
| ระดับการป้องกัน | IP55 |
| ชื่อ | Polaris HOBIT PORTABLE-1 |
|---|---|
| ระยะทาง | 2-3กม |
| ประเภท | เครื่องตรวจจับความถี่วิทยุ |
| สี | สีเหลือง |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ชื่อ | Polaris Hobit Station-5 |
|---|---|
| ประเภท | เครื่องตรวจจับความถี่วิทยุ |
| ย่านความถี่ | 70เมกะเฮิรตซ์-6กิกะเฮิรตซ์ |
| ระบบ | Bulit ในระบบ |
| ติดขัด | รองรับวงดนตรีเต็มรูปแบบ |
| แบนด์วิดธ์ตรวจจับ | 433MHz、 900MHz、 2.4GHz、 5.2GHz、 5.8GHz |
|---|---|
| ตำแหน่งเสียงพึมพำ | ภายใน 3 กม. |
| การปรับแต่ง | มี |
| มุม | 360° |
| อัตราการตรวจจับ | ≥ 99.9% |
| การรบกวน bandwitch | 900mgz, 1.5 GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |
|---|---|
| ขนาด | 300 มม.*260 มม.*140 มม. |
| การบริโภคพลังงาน | ≤30วัตต์ |
| ช่วงสัญญาณรบกวน | 1-2 กม |
| ระยะเวลาการทำงาน | ≥1ชม. |
| ความถี่ jammer | 433MHz, 900MHz, 1.2Hz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |
|---|---|
| การขัดขวาง fpv | ปรับแต่งได้จาก 300MHz ถึง 6.2 GHz |
| พลัง | ≤200w |
| เดซิเบล | 45 |
| อัตราส่วน J/C | 20:1 |
| bandwitch ความถี่ | 2.4GHz และ 5.8GHz |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ | 3กม |
| น้ําหนัก | 530ก |
| ขนาด | 81 มม.*75 มม.*265 มม. |
| สี | สีขาว |