| bandwitch ความถี่ | 2.4GHz และ 5.8GHz |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ | 3กม |
| น้ําหนัก | 530ก |
| ขนาด | 81 มม.*75 มม.*265 มม. |
| สี | สีขาว |
| ความถี่ | 2.4Ghz และ 5.8Ghz |
|---|---|
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | นานถึง 4 ชั่วโมง |
| ขนาด | 80 มม.*75 มม.*265 มม. |
| น้ําหนัก | 530ก |
| สี | สีเงินดำ |
| ชื่อ | Polaris Hobit Station-2 |
|---|---|
| ตรวจจับมุม | 360° |
| ย่านความถี่ | 300MHz-6GHz |
| สี | เทา/ขาว |
| ติดขัด | เต็มวง |
| แบนด์วิดธ์ตรวจจับ | 433MHz、 900MHz、 2.4GHz、 5.2GHz、 5.8GHz |
|---|---|
| ตำแหน่งเสียงพึมพำ | 3กม |
| การปรับแต่ง | มี |
| มุมตรวจจับ | 360 องศา |
| อัตราการตรวจจับ | ≥ 99.9% |
| ย่านความถี่ | 2.4GHz และ 5.8GHz |
|---|---|
| ลักษณะ | อลูมิเนียมสลัด |
| เตือน | เสียง+การสั่นสะเทือน |
| ขนาด | 81 มม.*78 มม.*262 มม. |
| รายละเอียดการบรรจุ | เคสหรือกล่องที่ทนทาน |
| ชื่อ | Polaris Hobit Station-1 |
|---|---|
| ระยะทาง | 10กม |
| ย่านความถี่ | 70เมกะเฮิรตซ์-6กิกะเฮิรตซ์ |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| โหมดตรวจจับ | เรื่อย ๆ |
| Wеіght | 8.5 กก |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ | 5-10 กม. |
| คะแนนการป้องกัน | IP65 |
| สนับสนุนเครื่องบิน | โมเดล DJI DRONE |
| เอสดีเค | หนุน |