| ชื่อ | Polaris Hobit Station-5 |
|---|---|
| ประเภท | เครื่องตรวจจับความถี่วิทยุ |
| ย่านความถี่ | 70เมกะเฮิรตซ์-6กิกะเฮิรตซ์ |
| ระบบ | Bulit ในระบบ |
| ติดขัด | รองรับวงดนตรีเต็มรูปแบบ |
| Detection range | 10km |
|---|---|
| FPV detection range | 300MHz-6.2GHz |
| Weight | 18kg |
| Dimensions | 510x510x710mm |
| Detection spectrum | 70MHz-6GHz |
| รุ่น NO. | HOBIT SP1 |
|---|---|
| การตรวจพบ FPV | 300MHz-6.2GHz |
| น้ําหนัก | 25กก |
| ความถี่การติดขัด | 800-900MHz, 1.2GHz, 1.5 GHz, 2.4 GHz, 5.2GHz, 5.8GHz |
| ช่วงที่ใช้ | 3กม |
| แบนด์สัญญาณรบกวน | 800 MHz - 6 GHz |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| รัศมีสัญญาณรบกวน | 1-2 กม. |
| การป้องกันระหว่างประเทศ | IP55 |
| น้ําหนัก | 3.5 กิโลกรัม |
| ความถี่ | 70 MHz - 6 GHz |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ | 2กม |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V ± 10V |
| ป้องกันฟ้าผ่า | มี |
| อุณหภูมิการทํางาน | - 40 ℃ ~ + 55 ℃ |
| รายละเอียดการบรรจุ | เคสหรือกล่องที่ทนทาน |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | ใน 7 -14 วันทำงาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | t/t, paypal ฯลฯ |
| สามารถในการผลิต | 50 PCS/เดือน |
| สถานที่กำเนิด | เซินเจิ้น ประเทศจีน |
| ชื่อ | Polaris HOBIT A5 |
|---|---|
| การรบกวนการป้องกัน | 900MHz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |
| ความสะดวก | ขนาดเบา |
| มือถือ | มี |
| สี | ทองคำขาว |
| แบนด์วิดธ์ตรวจจับ | 70 MHz - 6GHz |
|---|---|
| การปรับแต่ง | มี |
| ช่วงการตรวจจับ | 5 กม |
| สี | สีเขียว |
| โหมดแหล่งจ่ายไฟ | 220 V ± 10V |
| ระยะการตรวจจับ | 5-10 กม. |
|---|---|
| สเปกตรัมการตรวจจับ | 70 MHz-6MHz |
| ขนาด | 500*500*680 มม. |
| ระดับการป้องกัน | IP65 |
| การตรวจพบ FPV | 300MHz-6.2GHz |
| ตรวจจับแบนด์ | 300MHz ถึง 6GHz |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ | สูงสุด 10KM |
| ความสะดวก | แบบพกพา |
| ขนาด | 300 มม.*260 มม.*140 มม. |
| น้ําหนัก | 3.5กก |