| โฟกัสสเปกตรัม | 433MHz、 868MHz、 915MHz、 2.4GHz、 5.2GHz、 5.8GHz |
|---|---|
| มุม | 360° |
| ความถี่ | 70เมกะเฮิรตซ์-6กิกะเฮิรตซ์ |
| รูปแบบการขน | ที่ตายตัว |
| อัตราการตรวจจับ | ≥99% |
| ความถี่ในการตรวจจับ | 300MHz-6.2GHz |
|---|---|
| น้ำหนัก | 25 กิโลกรัม |
| ความถี่ติดขัด | 900MHz, 1.2GHz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8GHz |
| ช่วงที่ใช้ | 3 กม. |
| ขนาด | 510x510x710mm |
| ขนาด | 300 มม.*260 มม.*140 มม. |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ | 1-2กม |
| ช่วงที่ใช้ | 1 กม |
| การบริโภคพลังงาน | ≤30วัตต์ |
| การรบกวนการป้องกัน | 900MHz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |
| ชื่อ | Polaris HOBIT AS-1 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 30MHz-6GHz |
| วัสดุ | Matel Base, Plastic Shield |
| สี | สีดำ |
| ขนาด | กว้าง 390 มิลลิเมตร ความสูง 400 มิลลิเมตร |
| ตรวจจับแบนด์ | 300MHz ถึง 6GHz |
|---|---|
| ความสะดวก | แบบพกพา |
| ระยะการตรวจจับ | สูงสุด 10KM |
| สี | สีเบจ |
| น้ําหนัก | 9 กิโลกรัม |
| ชื่อ | Polaris HOBIT PORTABLE-1 |
|---|---|
| ระยะทาง | 2-3กม |
| ประเภท | เครื่องตรวจจับความถี่วิทยุ |
| สี | สีเหลือง |
| วัสดุ | พลาสติก |
| แบนด์วิดธ์ตรวจจับ | ปรับแต่งได้จาก 70 MHz - 6GHz |
|---|---|
| ตำแหน่งเสียงพึมพำ | ภายใน 3 กม. |
| รัศมีเครื่องตรวจจับ | 1-10กม. |
| ความมั่นคง | พรีเมี่ยม |
| สี | ทอง |
| Detection bandwidth | 70 MHz - 6 GHz |
|---|---|
| FPV detection range | 300 MHz - 6.2 GHz |
| Max UAV detection | 150 pcs |
| Lowest detection height | ≤0 meters |
| Detection rate | 99.99% |
| Detection range | 10km |
|---|---|
| FPV detection range | 300MHz-6.2GHz |
| Weight | 18kg |
| Dimensions | 510x510x710mm |
| Detection spectrum | 70MHz-6GHz |
| ชื่อ | Polaris Hobit Station-5 |
|---|---|
| ประเภท | เครื่องตรวจจับความถี่วิทยุ |
| ย่านความถี่ | 70เมกะเฮิรตซ์-6กิกะเฮิรตซ์ |
| ระบบ | Bulit ในระบบ |
| ติดขัด | รองรับวงดนตรีเต็มรูปแบบ |