| ชื่อ | Polaris HOBIT PORTABLE-C2 |
|---|---|
| การรบกวนการป้องกัน | 2.4GHz, 5.8GHz |
| ประเภท | เครื่องตรวจจับความถี่วิทยุ |
| ระยะทาง | 3 กม |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ชื่อ | Polaris Hobit Station-7 |
|---|---|
| ระยะทาง | 3 กม |
| ย่านความถี่ | 1.4GHz-6GHz |
| การหาทิศทางของโดรน | หนุน |
| ระบบ | Bulit ในระบบ |
| ชื่อ | เครื่องตรวจจับ UAV พร้อมทิศทางระยะทาง 10 กม. ค้นหาความสามารถในการตรวจจับโดรนกระแสหลัก |
|---|---|
| รัศมีการตรวจจับ | 5 กม |
| โดรนตรวจจับสูงสุด | ≥120ชิ้นพีซี |
| โหมดเครือข่าย | Lan /Wan |
| ความถี่ในการตรวจจับ | 300M-6GHz |
| ชื่อ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ FPV แบบพกพาพร้อมกระเป๋าเดินทางระยะ 3 กม. พร้อมเครื่องตรวจจับแถบเต็มรูปแบบสามารถ |
|---|---|
| แบนด์ตรวจจับ | 900MHz, 1.2GHz, 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8GHz |
| จำนวนการตรวจจับ | ≥20โดรน |
| ขนาด | 50 มม. * 420 มม. * 220 มม. |
| เวลาทํางาน | 4 ชั่วโมง |
| Name | Polaris Hobit SP! |
|---|---|
| Frequency Band | 70Mhz-6Ghz |
| UAV Detection Bands | 433Mhz, 868Mhz, 915Mhz, 2.4Ghz, 5.2Ghz, 5.8Ghz |
| Detection Range | 10km |
| Jamming Range | 2-3km |
| ชื่อ | Polaris HOBIT SP! |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 70เมกะเฮิรตซ์-6กิกะเฮิรตซ์ |
| UAV Detection Bands | 433MHz, 868MHz, 915MHz, 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8GHz |
| ช่วงการตรวจจับ | สูงสุด 10KM |
| ช่วงการรบกวน | ≥ 2km |
| วงดนตรีความถี่ | 2.4GHz และ 5.8GHz |
|---|---|
| ออกแบบผลิตภัณฑ์ | แบบพกพา |
| ระยะการตรวจจับ | 3กม |
| น้ําหนัก | 530ก |
| ระดับการป้องกัน | IP55 |
| ช่วงความถี่ | 70 MHz - 6GHz |
|---|---|
| การปรับแต่ง | มีอยู่ |
| รัศมีเครื่องตรวจจับ | 1-10กม. |
| หมายเลขตรวจจับของ UAV | ≧ 150pcs |
| มุมการตรวจจับ | 360° |
| ชื่อ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ FPV UAV คงที่ 10 กม. พร้อมฟังก์ชั่นการค้นหาทิศทางและการติดขัดเสียงพึมพำ |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ | 5-10 กม. |
| เวลาตอบสนอง | <5ส |
| โหมดปลุก | โหมดคู่เสียงและการสั่นสะเทือน |
| ทิศทาง การหาระยะทาง | 3-5กม. |
| หมายเลขรุ่น | ฮอบบิท SP4 |
|---|---|
| การตรวจจับ FPV | 300MHz-6.2GHz |
| น้ำหนัก | 25 กิโลกรัม |
| ความถี่ติดขัด | 800-900MHz, 1.2GHz, 1.5 GHz, 2.4 GHz, 5.2GHz, 5.8GHz |
| ช่วงที่ใช้ | 3 กม. |