| ชื่อ | Polaris HOBIT AQ2 |
|---|---|
| การตรวจจับ bandwitch | 433MHz、 900mgz、 2.4GHz、 5.2GHz、 5.8GHz |
| ตำแหน่งเสียงพึมพำ | ภายใน 3 กม. |
| การปรับแต่ง | 360° |
| อัตราการตรวจจับ | ≥ 99.9% |
| ระยะการตรวจจับ | 5-10 กม. |
|---|---|
| สเปกตรัมการตรวจจับ | 70 MHz-6MHz |
| ขนาด | 500*500*680 มม. |
| ระดับการป้องกัน | IP65 |
| การตรวจพบ FPV | 300MHz-6.2GHz |
| ระยะเวลาการทำงาน | ≥1ชม. |
|---|---|
| การบริโภคพลังงาน | ≤30วัตต์ |
| การป้องกันระหว่างประเทศ | IP55 |
| รัศมีสัญญาณรบกวน | 1-2กม |
| วงดนตรีรบกวน | 900MHz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |
| bandwitch ความถี่ | 2.4GHz และ 5.8GHz |
|---|---|
| ออกแบบผลิตภัณฑ์ | แบบพกพา |
| ระยะการตรวจจับ | 3กม |
| น้ําหนัก | 530ก |
| ระดับการป้องกัน | IP55 |
| ความถี่ | 70เมกะเฮิรตซ์-6กิกะเฮิรตซ์ |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ | 2กม |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V ± 10V |
| การป้องกันแสงสว่าง | มี |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40 ℃ ~ + 55 ℃ |
| ย่านความถี่ | 2.4GHz และ 5.8GHz |
|---|---|
| ลักษณะ | อลูมิเนียมสลัด |
| เตือน | เสียง+การสั่นสะเทือน |
| ขนาด | 81 มม.*78 มม.*262 มม. |
| รายละเอียดการบรรจุ | เคสหรือกล่องที่ทนทาน |
| ชื่อ | Polaris Hobit J1 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 1.4GHz-6GHz |
| ปรับแต่งได้ | มี |
| ระยะทาง | 1-1.5 กม |
| ขนาด | 440 มม.*300 มม.*200 มม. |
| การตรวจจับ FPV | 300MHz-6.2GHz |
|---|---|
| น้ำหนัก | 18 กิโลกรัม |
| ขนาด | 510x510x710mm |
| แบนด์วิดธ์ตรวจจับ | 70MHz-6GHz |
| uavs พร้อมกัน | 150pcs |
| Range | 5-10km |
|---|---|
| DJI Decoding | Support |
| Techology | Spectrum Recognition |
| Detection Bands | 433Mhz、 868Mhz、915Mhz、2.4Ghz、5.2Ghz、5.8Ghz |
| Remote ID | Can be identify |
| ชื่อ | Polaris HOBIT FJ-01 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 700MHz-6GHz |
| เตือน | โดยแสง |
| วงแจมมิ่ง | 9 วงดนตรี |
| วัสดุ | มาตัล |