| Range | 5-10km |
|---|---|
| DJI Decoding | Support |
| Techology | Spectrum Recognition |
| Detection Bands | 433Mhz、 868Mhz、915Mhz、2.4Ghz、5.2Ghz、5.8Ghz |
| Remote ID | Can be identify |
| ชื่อ | Polaris HOBIT FJ-01 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 700MHz-6GHz |
| เตือน | โดยแสง |
| วงแจมมิ่ง | 9 วงดนตรี |
| วัสดุ | มาตัล |
| วงดนตรีความถี่ | 2.4Ghz และ 5.8Ghz |
|---|---|
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | นานถึง 4 ชั่วโมง |
| ระยะการตรวจจับ | 3กม |
| สี | แชสซีสีเงิน |
| รายละเอียดการบรรจุ | เคสหรือกล่องที่ทนทาน |
| รายละเอียดการบรรจุ | เคสหรือกล่องที่ทนทาน |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | ใน 7 -14 วันทำงาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | t/t, paypal ฯลฯ |
| สามารถในการผลิต | 50 PCS/เดือน |
| สถานที่กำเนิด | เซินเจิ้น ประเทศจีน |
| ชื่อ | Polaris HOBIT P3 Pro |
|---|---|
| แถบความถี่ติดขัด | 900MHz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |
| ระยะทาง | 1-1.5 กม |
| วัสดุ | Matal & Plastic |
| ขนาด | 300 มม.*260 มม.*140 มม. |
| ชื่อ | Polaris HOBIT J2 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 1.4GHz-6GHz |
| ระยะทาง | 1-1.5 กม |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | 1 ชม |
| แจมมิ่งแบนด์ | 433MHz, 900MHz, 1.2GHz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |
| แบนด์ตรวจจับ | 300MHz-6200MHz |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ | ≥ 1 กม |
| ความแม่นยำในการค้นหาทิศทาง | ≤5° |
| การตรวจจับพร้อมกัน | 10 PCS |
| เวลาทํางาน | 6 ชั่วโมง |
| ชื่อ | Polaris HOBIT แบบพกพา 2 |
|---|---|
| ตรวจจับมุม | 360° |
| ย่านความถี่ | 70เมกะเฮิรตซ์-6กิกะเฮิรตซ์ |
| สี | ปรับแต่ง |
| ความแม่นยําสูง | ≤5° |
| ช่วงการตรวจจับ FPV | 300MHz-6.2GHz |
|---|---|
| น้ำหนัก | 18 กิโลกรัม |
| แถบความถี่ jammer | 433MHz, 900MHz, 1.2GHz, 1.4GHz, 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8GHz |
| ความสูงของการตรวจจับ | 0-500 ม. |
| ระยะห่างการวางตำแหน่ง | 2-10กม |
| รายละเอียดการบรรจุ | เคสหรือกล่องที่ทนทาน |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | ใน 7 -14 วันทำงาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | t/t, paypal ฯลฯ |
| สามารถในการผลิต | 50 PCS/เดือน |
| สถานที่กำเนิด | เซินเจิ้น ประเทศจีน |