| ชื่อ | Polaris HOBIT SQ1 |
|---|---|
| การตรวจจับ bandwitch | 433MHz、 900mgz、 2.4GHz、 5.2GHz、 5.8GHz |
| ตำแหน่งเสียงพึมพำ | ภายใน 3 กม. |
| การปรับแต่ง | 360° |
| อัตราการตรวจจับ | ≥ 99.9% |
| หมายเลขรุ่น | HOBIT V3 |
|---|---|
| ช่อง | 70 MHz - 6GHz |
| รับความถี่ | 300MHz-6.2GHz |
| อัตราการส่งข้อมูล | ≥20Kbps |
| ความสูงของการตรวจจับ | ≤0เมตร |
| วงดนตรีรบกวน | 900MHz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |
|---|---|
| ระยะเวลาการทำงาน | ≥1ชม. |
| การบริโภคพลังงาน | ≤30วัตต์ |
| ขนาด | 300 มม.*260 มม.*140 มม. |
| น้ําหนัก | 3.5กก |
| ชื่อ | Polaris HOBIT P4 Pro |
|---|---|
| วงการตรวจจับ | 2.4GHz, 5.8GHz |
| แถบความถี่ติดขัด | 900MHz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |
| ระยะทาง | การตรวจจับ: 1km / jamming: 1.5kg |
| วัสดุ | Matal & Plastic |
| รุ่น NO. | HOBIT S1 |
|---|---|
| การตรวจพบ FPV | 300MHz-6.2GHz |
| น้ําหนัก | 18กก |
| แถบความถี่ jammer | 433MHz 900MHz 1.2GHz 1.4GHz 2.4GHz 5.2GHz 5.8GHz |
| ความสูงของการตรวจจับ | 0-500ม |
| ชื่อ | Polaris HOBIT AS6 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 70เมกะเฮิรตซ์-6กิกะเฮิรตซ์ |
| รหัสเสียงพึมพำ | ใช่ |
| วงดนตรี FPV | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | เส้นผ่านศูนย์กลาง 400 ความสูง 380 |
| Model NO. | Hobit SP3 |
|---|---|
| FPV Detection | 300MHz-6.2GHz |
| Weight | 25kg |
| Jamming Frequency | 800-900MHz, 1.2GHz, 1.5 GHz, 2.4 GHz, 5.2GHz, 5.8GHz |
| Jammer Range | 3km |
| แบนด์วิดธ์ตรวจจับ | 433MHz、 900MHz、 2.4GHz、 5.2GHz、 5.8GHz |
|---|---|
| ตำแหน่งเสียงพึมพำ | ภายใน 3 กม. |
| การปรับแต่ง | มี |
| มุม | 360° |
| อัตราการตรวจจับ | ≥ 99.9% |
| ช่วงการตรวจจับ | 5-10 กม |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | 3 กม |
| แถบการตรวจจับ FPV | 300MHz-6.2GHz |
| UAV Detection Bands | 433MHz, 868MHz, 915MHz, 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8GHz |
| ระบุโดรนสูงสุด | ≥150ชิ้น |
| ความถี่ | 70เมกะเฮิรตซ์-6กิกะเฮิรตซ์ |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 5 กม |
| ปรับแต่งได้ | มี |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40 ℃ ~ + 55 ℃ |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V ± 10V |