| พลังงานเฉลี่ย | 40W |
|---|---|
| โหมดโฟกัส | อัตโนมัติ/แมนนวล |
| น้ําหนัก | ≤ 8 กก |
| ขนาด | 352 มม. × 245 มม. × 275 มม. |
| โปรโตคอลเครือข่าย | IPv4, TCP/IP, UDP ฯลฯ |
| ชื่อ | Polaris Hobit Station-1 |
|---|---|
| ระยะทาง | 10กม |
| ย่านความถี่ | 70เมกะเฮิรตซ์-6กิกะเฮิรตซ์ |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| โหมดตรวจจับ | เรื่อย ๆ |
| รุ่นหมายเลข | HOBIT S1 |
|---|---|
| การตรวจจับ FPV | 300MHz-6.2GHz |
| น้ำหนัก | 18 กิโลกรัม |
| คลังข้อมูลรุ่นโดรน | ≥400 |
| แถบความถี่ jammer | 433MHz 900MHz 1.2GHz 1.4GHz 2.4GHz 5.2GHz 5.8GHz |
| Detection Bands | 300MHz-6200MHz |
|---|---|
| Detection Distance | ≥1km |
| Direction Finding Accuracy | ≤5° |
| Identify type | OFDM |
| Working time | more than 4 hours |
| ความถี่ในการตรวจจับ | 300MHz-6.2GHz |
|---|---|
| น้ำหนัก | 18 กิโลกรัม |
| ขนาด | 510x510x710mm |
| ช่วงการตรวจจับ | 10 กม. |
| มุมการตรวจจับ | 360 ° |
| Working Temperature | -20℃~+55℃ |
|---|---|
| Main Detection Bands | 900MHz,1.4GHz,2.4GHz,5.2GHz,5.8GHz |
| Location Refresh Time | ≤30s |
| Single Package Size | 500×500×700mm |
| Product Size | 160×160×420mm |
| ตรวจจับแบนด์ | 300MHz ถึง 6GHz |
|---|---|
| ความสะดวก | แบบพกพา |
| ระยะการตรวจจับ | สูงสุด 10KM |
| สี | สีเบจ |
| น้ําหนัก | 9 กิโลกรัม |
| ชื่อ | สถานี Polaris Hobit-13 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 70เมกะเฮิรตซ์-6กิกะเฮิรตซ์ |
| สี | สีขาว |
| วัสดุ | พลาสติก |
| น้ําหนัก | 8กก |
| ชื่อ | Polaris Hobit Station-2 |
|---|---|
| ตรวจจับมุม | 360° |
| ย่านความถี่ | 300MHz-6GHz |
| สี | เทา/ขาว |
| ติดขัด | เต็มวง |