| แบนด์วิดธ์ตรวจจับ | 70 MHz - 6 GHz |
|---|---|
| โฟกัสการตรวจจับ | 433MHz, 900MHz, 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8GHz |
| uavs พร้อมกัน | ≥150pcs |
| ความสูงการตรวจจับต่ำสุด | ≤0เมตร |
| อัตราการตรวจจับ | ≥99.99% |
| ระยะการตรวจจับ | 5-10 กม. |
|---|---|
| สเปกตรัมการตรวจจับ | 70 MHz - 6GHz |
| ขนาด | รัศมี 17 ซม. ความสูง 34 ซม. |
| ระดับการป้องกัน | IP65 |
| การตรวจพบ FPV | 300MHz-6.2GHz |
| ชื่อ | Polaris Hobit S2 Plus |
|---|---|
| วงดนตรี | 2.4GHz และ 5.8GHz |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | นานถึง 4 ชั่วโมง |
| สี | แพลทินัม |
| โหมดแหล่งจ่ายไฟ | 220 V ± 10V |
| ชื่อ | Polaris HOBIT A5 |
|---|---|
| แบนด์วิดท์ตรวจจับสเปกตรัม | 433MHz、 900MHz、 2.4GHz、 5.2GHz、 5.8GHz |
| เส้นทางการบิน | สามารถติดตามได้ |
| การรับรู้ที่ถูกต้อง | ≧ 400 รุ่น UAVS ที่แตกต่างกัน |
| มุมตรวจจับ | 360 องศา |
| ชื่อ | Polaris Hobit Station-5 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 70 MHz-6 GHz (ตัวเลือกที่ปรับแต่งได้: FPV, ADS-B) |
| ขนาด | 81 มม. × 75 มม. × 265 มม. |
| น้ําหนัก | 530 ก |
| รุ่น UAV ที่ระบุตัวตนได้ | ≥400รุ่น (รวมถึงซีรี่ส์ DJI เต็มรูปแบบและแบรนด์หลัก) |
| ความถี่ | 2.4GHz และ 5.8GHz |
|---|---|
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | นานถึง 4 ชั่วโมง |
| ขนาด | 80 มม.*75 มม.*265 มม. |
| ช่วงที่ใช้ | 1 กม |
| สี | สีดำ |
| รายละเอียดการบรรจุ | เคสหรือกล่องที่ทนทาน |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | ใน 7 -14 วันทำงาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | t/t, paypal ฯลฯ |
| สามารถในการผลิต | 50 PCS/เดือน |
| สถานที่กำเนิด | เซินเจิ้น ประเทศจีน |
| ตรวจจับความถี่ | 2.4GHz, 5.8GHz, 5.2GHz |
|---|---|
| ระยะเวลา | 4 ชม |
| ระยะทาง | 1.5KM |
| การหาทิศทางของโดรน | หนุน |
| วิธีการใช้งาน | การควบคุมหน้าจอสัมผัส |
| ความถี่ | 2.4GHz / 5.8GHz |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| น้ําหนัก | 0.53 กก |
| ขนาด | 81 มม. × 75 มม. × 265 มม. |
| หน้าจอ | 3.5” |
| รายละเอียดการบรรจุ | เคสหรือกล่องที่ทนทาน |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | ใน 7 -14 วันทำงาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | t/t, paypal ฯลฯ |
| สามารถในการผลิต | 50 PCS/เดือน |
| สถานที่กำเนิด | เซินเจิ้น ประเทศจีน |