| แบนด์วิดธ์ตรวจจับ | 70 MHz - 6GHz |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | สูงสุด 10KM |
| ตำแหน่งเสียงพึมพำ | ภายใน 3 กม. |
| มุมตรวจจับ | 360° |
| พลังการกัดกรอง | ปรับได้ |
| ชื่อ | Polaris Hobit S3 Pro |
|---|---|
| สเปกตรัมการตรวจจับ | 70 MHz - 6GHz |
| ระยะการตรวจจับ | สูงสุด 10KM |
| มุม | 360° |
| การตรวจพบ FPV | 300MHz-6.2GHz |
| ชื่อ | สถานี Polaris Hobit-12 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 300MHz-6GHz |
| สี | สีดำ |
| วัสดุ | Matel และพลาสติก |
| การบริโภคพลังงาน | 80W |
| ชื่อ | Polaris HOBIT AS13 |
|---|---|
| การตรวจจับ bandwitch | 433MHz、 900mgz、 2.4GHz、 5.2GHz、 5.8GHz |
| ตำแหน่งเสียงพึมพำ | ภายใน 3 กม. |
| การปรับแต่ง | 360° |
| อัตราการตรวจจับ | ≥ 99.9% |
| ชื่อ | Polaris HOBIT N6R |
|---|---|
| โหมดโฟกัส | อัตโนมัติ/แมนนวล |
| น้ําหนัก | 3.5 กก |
| ขนาด | 300 มม.*260 มม.*140 มม. |
| สี | สีขาว |
| วงดนตรีรบกวน | 900MHz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |
|---|---|
| ระยะเวลาการทำงาน | ≥1ชม. |
| การบริโภคพลังงาน | ≤30วัตต์ |
| รัศมีสัญญาณรบกวน | 1.5KM |
| ขนาด | 300 มม.*260 มม.*140 มม. |
| แบนด์วิดธ์ตรวจจับ | ปรับแต่งได้จาก 70 MHz - 6GHz |
|---|---|
| ตำแหน่งเสียงพึมพำ | ภายใน 3 กม. |
| ช่วงการตรวจจับ | 360° |
| ความมั่นคง | พรีเมี่ยม |
| อัตราการตรวจจับ | ≥ 99.9% |
| วงดนตรีรบกวน | 900MHz、 1.5GHz、 2.4GHz、 5.85GHz |
|---|---|
| ความสะดวก | แบบพกพา |
| การบริโภคพลังงาน | ≤30วัตต์ |
| มุมตรวจจับ | 360° |
| สี | อลูมิเนียมอัลลอยด์ทั้งหมด |
| วงดนตรีรบกวน | 900MHz、 1.5GHz、 2.4GHz และ 5.8GHz |
|---|---|
| ความสะดวก | แบบพกพา |
| มุมตรวจจับ | 360° |
| ระยะทาง | ≤ 3 กม |
| สี | โรสโกลด์ |
| ความละเอียดของภาพ | 640*512 |
|---|---|
| โหมดภาพ | สี, b/w, การส่งหมอกแบบออพติคอล |
| ระยะการตรวจจับ | ≥12km |
| ระยะการตรวจจับกลางคืน | ≥5km |
| ช่วงแนวนอน | 0°~360° |