| ชื่อ | Polaris HOBIT DS4 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 2.4GHz, 5.8GHz |
| FPV | ใช่ |
| รูปแบบการขน | มือถือ |
| ขนาด | 80 มม.*75 มม.*265 มม. |
| ชื่อ | Polaris HOBIT D3 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 2.4GHz, 5.8GHz |
| FPV | ใช่ |
| ระยะทาง | 1-1.5 กม |
| วัสดุ | มาตัล |
| ชื่อ | Polaris HOBIT AS8 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 70เมกะเฮิรตซ์-6กิกะเฮิรตซ์ |
| รหัสเสียงพึมพำ | ใช่ |
| FPV | ใช่ |
| ขนาด | เส้นผ่านศูนย์กลาง 400 ความสูง 380 |
| ชื่อ | Polaris HOBIT RS1 |
|---|---|
| วงดนตรี | 70เมกะเฮิรตซ์-6กิกะเฮิรตซ์ |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | นานถึง 4 ชั่วโมง |
| สี | สีเขียวทหาร |
| โหมดแหล่งจ่ายไฟ | 220 V ± 10V |
| ช่วงเครื่องตรวจจับ | 5-10 กม. |
|---|---|
| แบนด์ตรวจจับ | 300GHz-6GHz |
| วงดนตรี jammer | 6bands สามารถปรับแต่งได้ |
| ช่วงการรบกวน | 3กม |
| ตำแหน่งเสียงพึมพำ | ใช่ |
| หมายเลขรุ่น | โฮบิต V4 |
|---|---|
| ช่อง | 70 MHz - 6GHz |
| รับความถี่ | 300MHz-6.2GHz |
| อัตราการส่งข้อมูล | ≥20Kbps |
| ความสูงของการตรวจจับ | ≤0เมตร |
| ชื่อ | เครื่องตรวจจับ UAV พร้อมทิศทางระยะทาง 10 กม. ค้นหาความสามารถในการตรวจจับโดรนกระแสหลัก |
|---|---|
| การใช้พลังงานทั้งหมด | น้อยกว่า 35W |
| ช่วงความถี่ | 70MHz ถึง 6.2GHz |
| ขนาดโฮสต์หลัก | 170มม.×85มม.×55มม.(ยาว*กว้าง*หนา) |
| รัศมีการตรวจจับ | 2000m |
| แบนด์สัญญาณรบกวน | 800 MHz - 6 GHz |
|---|---|
| หน้าจอ | 3.5 นิ้ว |
| น้ําหนัก | 3.5 กิโลกรัม |
| ขนาด | 300 × 260 × 140 มม. |
| รัศมีสัญญาณรบกวน | 1.5 กม. |
| ชื่อ | Polaris HOBIT FS-2 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 300MHz-6GHz |
| รหัสเสียงพึมพำ | ใช่ |
| ทิศทางเสียงพึมพำ | ใช่ |
| น้ําหนัก | 8.97กก |
| ชื่อ | Polaris HOBIT A5S |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 70 MHz - 6 GHz |
| ระยะทาง | 5-10 กม. |
| สี | สีขาว |
| น้ําหนัก | 530ก |