| รายละเอียดการบรรจุ | เคสหรือกล่องที่ทนทาน |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | ใน 7 -14 วันทำงาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | t/t, paypal ฯลฯ |
| สามารถในการผลิต | 50 PCS/เดือน |
| สถานที่กำเนิด | เซินเจิ้น ประเทศจีน |
| รัศมีการตรวจจับ | 10กม |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ FPV | 300MHz-6.2GHz |
| น้ําหนัก | 18กก |
| คลังข้อมูลรุ่นโดรน | ≥400 |
| แถบความถี่ jammer | 433MHz, 900MHz, 1.2GHz, 1.4GHz, 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8GHz |
| Model NO. | Hobit SP1 |
|---|---|
| Detection Spectrum | 70MHz-6GHz |
| Weight | 18kg |
| Jamming Frequency | 800-900MHz, 1.2GHz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8GHz |
| Dimensions | 510x510x710mm |
| รุ่น NO. | HOBIT V1 |
|---|---|
| ช่อง | 70 MHz - 6GHz |
| รับความถี่ | 300MHz-6.2GHz |
| อัตราการส่ง | ≥20Kbps |
| ความสูงของการตรวจจับ | ≤0เมตร |
| ความถี่เสียงพึมพำ | 2.4GHz 5.8GHz 5.2GHz ฯลฯ |
|---|---|
| ความถี่ในการตรวจจับเสียงพึมพำ | 300m-6.2GHz |
| ระยะการตรวจจับ | 5-10 กม. |
| วิธีการตรวจจับ | การตรวจจับ UAV ความถี่ (RF) |
| การตรวจจับแบบพาสซีฟ | สนับสนุน |
| ชื่อ | Polaris HOBIT FS8 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 70เมกะเฮิรตซ์-6กิกะเฮิรตซ์ |
| FPV | ใช่ |
| ADS-B | ใช่ |
| เซนเซอร์ | Wideband Spectrum Analyzer; อาร์เรย์เสาอากาศทิศทาง ตัวรับสัญญาณ ADS-B |
| ชื่อ | สถานี Polaris Hobit-17 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 70เมกะเฮิรตซ์-6กิกะเฮิรตซ์ |
| สี | สีขาว |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ขนาด | กว้าง 390 มิลลิเมตร ความสูง 400 มิลลิเมตร |
| ชื่อ | Polaris HOBIT A5S |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 70 MHz - 6 GHz |
| ระยะทาง | 5-10 กม. |
| สี | สีขาว |
| น้ําหนัก | 530ก |
| ชื่อ | Polaris HOBIT RS1 |
|---|---|
| วงดนตรี | 70เมกะเฮิรตซ์-6กิกะเฮิรตซ์ |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | นานถึง 4 ชั่วโมง |
| สี | สีเขียวทหาร |
| โหมดแหล่งจ่ายไฟ | 220 V ± 10V |
| รุ่น NO. | HOBIT SP6 |
|---|---|
| การตรวจพบ FPV | 300MHz-6.2GHz |
| น้ําหนัก | 25กก |
| ความถี่การติดขัด | 800-900MHz, 1.2GHz, 1.5 GHz, 2.4 GHz, 5.2GHz, 5.8GHz |
| ช่วงที่ใช้ | 3กม |