| แบนด์วิดท์ตรวจจับสเปกตรัม | 70 MHz - 6GHz |
|---|---|
| ความสูงการตรวจจับต่ำสุด | ≤0เมตร |
| วิธีการพกพา | ติดรถ |
| ช่วงการตรวจจับ | 5 กม |
| มุม | 360° |
| รุ่นหมายเลข | HOBIT S4 |
|---|---|
| สเปกตรัมการตรวจจับ | 70MHz-6GHz |
| น้ำหนัก | 18 กิโลกรัม |
| ขนาด | 510x510x710mm |
| ช่วงการตรวจจับ | 10 กม. |
| ช่วงการตรวจจับ | 10กม |
|---|---|
| สเปกตรัมการตรวจจับ | 70เมกะเฮิรตซ์-6กิกะเฮิรตซ์ |
| ช่วงการรบกวน | 3กม |
| ความถี่การติดขัด | 433MHz, 800-900MHz, 1.2GHz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.1-5.2GHz, 5.8GHz |
| uavs พร้อมกัน | ≥150pcs |
| รุ่น NO. | HOBIT S1 |
|---|---|
| การตรวจพบ FPV | 300MHz-6.2GHz |
| น้ําหนัก | 18กก |
| คลังข้อมูลรุ่นโดรน | ≥400 |
| แถบความถี่ jammer | 433MHz 900MHz 1.2GHz 1.4GHz 2.4GHz 5.2GHz 5.8GHz |
| ชื่อ | Polaris Hobit Station-7 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 300MHz-6GHz |
| ประเภท | เครื่องตรวจจับความถี่วิทยุ |
| สี | สีดำ |
| วัสดุ | Matel และพลาสติก |
| ชื่อ | Polaris HOBIT D3 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 2.4GHz, 5.8GHz |
| FPV | ใช่ |
| ADS-B | ใช่ |
| เซนเซอร์ | เครื่องวิเคราะห์สเปกตรัม |
| ชื่อ | Polaris HOBIT E1 |
|---|---|
| สี | สีเหลือง |
| ความถี่ | 70 MHz - 6GHz |
| ส่วนบุคคล | สามารถปรับแต่งด้วย 1GHz -1.4GHz & 5.1GHz - 5.9GHz FPV Bands |
| เกรดการป้องกัน | IP 65 |
| ย่านความถี่ | 2.4GHz และ 5.8GHz |
|---|---|
| ลักษณะ | อลูมิเนียมสลัด |
| ขนาด | 80 มม.*75 มม.*263 มม. |
| เตือน | เสียงและการสั่นสะเทือน |
| รายละเอียดการบรรจุ | เคสหรือกล่องที่ทนทาน |
| ชื่อ | Polaris HOBIT N2S |
|---|---|
| คลื่นความถี่ | 2.4GHz และ 5.8GHz |
| หน้าจอ | 3.5" |
| สี | ทอง |
| ขนาด | 81 มม. × 75 มม. × 265 มม. |
| ชื่อ | สถานี Polaris Hobit-17 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 300 MHz - 6 GHz (ตัวเลือกที่ปรับแต่งได้: 300MHz - สัญญาณอะนาล็อก 6.2GHz สำหรับ FPV) |
| เอฟพีพี โดรน | ปรับแต่งได้ |
| วัสดุ | Matel และพลาสติก |
| รุ่น UAV ที่ระบุตัวตนได้ | ≥400รุ่น (รวมถึงซีรี่ส์ DJI เต็มรูปแบบและแบรนด์หลัก) |