| เป้าหมายหลัก | ยานพาหนะที่มีความสูงต่ำ |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | กปปส |
| แถบเรดาร์ | 8 ~ 12GHz |
| ประเภทการป้องกัน | IP65 |
| ขนาดภายนอก | 850 × 330 × 440 (มม.) |
| แบนด์วิดธ์ตรวจจับ | 433MHz、 900MHz、 2.4GHz、 5.2GHz、 5.8GHz |
|---|---|
| ตำแหน่งเสียงพึมพำ | ภายใน 3 กม. |
| การปรับแต่ง | มี |
| มุมตรวจจับ | 360° |
| อัตราการตรวจจับ | ≧ 99.9% |
| การรบกวนการป้องกัน | 2.4GHz、 5.2GHz、 5.8GHz |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอ | 3.5" |
| ระยะเวลาการทำงาน | ≥1ชม. |
| รัศมีสัญญาณรบกวน | 1-2กม |
| รายละเอียดการบรรจุ | เคสหรือกล่องที่ทนทาน |
| ชื่อ | สถานี Polaris Hobit-11 |
|---|---|
| ระยะทาง | 5-10 กม. |
| ย่านความถี่ | 70เมกะเฮิรตซ์-6กิกะเฮิรตซ์ |
| สี | สีเหลือง |
| การสนับสนุนการติดขัด | ใช่ |
| โหมดโฟกัส | อัตโนมัติ/แมนนวล |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟและการใช้พลังงาน | พลังงานเฉลี่ย: 40W/Peak Power: 60W |
| ขนาด | 352 มม. × 245 มม. × 275 มม. |
| น้ําหนัก | ≤ 8 กก |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20 ℃ ~ +60 ℃ |
| bandwitch ความถี่ | 2.4GHz และ 5.8GHz |
|---|---|
| ออกแบบผลิตภัณฑ์ | แบบพกพา |
| ระยะการตรวจจับ | 3กม |
| น้ําหนัก | 530ก |
| ระดับการป้องกัน | IP55 |
| ชื่อ | Polaris HOBIT D3 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 2.4GHz, 5.8GHz |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-1.5 กม |
| วัสดุ | โลหะ |
| มุมตรวจจับ | 360° |
| ช่วงการตรวจจับ | 5-10 กม. |
|---|---|
| การตรวจพบ FPV | 300MHz-6.2GHz |
| สเปกตรัมการตรวจจับ | 70 MHz - 6GHz |
| เทคโนโลย | การตรวจจับแถบความถี่ |
| น้ําหนัก | 18กก |
| ชื่อ | HOBIT D13 |
|---|---|
| แบนด์วิดท์ตรวจจับสเปกตรัม | ปรับแต่ง |
| ตำแหน่งเสียงพึมพำ | ภายใน 3 กม. |
| ระบุช่วง | Lightbridgel, Lightbridge2, Ocusync, WiFi และ WiFi Variant Protocols, Zigbee ฯลฯ |
| ตรวจจับมุม | ไม่มีช่องว่างในการครอบคลุม |
| ตรวจจับความถี่ | 2.4 GHz และ 5.8 GHz |
|---|---|
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | นานถึง 4 ชั่วโมง |
| ระยะทาง | สูงสุด 1 กิโลเมตร |
| หน้าจอ | หน้าจอสัมผัสขนาด 3.5 นิ้ว |
| สี | สีขาวเงิน |