| ชื่อ | Polaris HOBIT FS8 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 70เมกะเฮิรตซ์-6กิกะเฮิรตซ์ |
| FPV | ใช่ |
| ADS-B | ใช่ |
| เซนเซอร์ | Wideband Spectrum Analyzer; อาร์เรย์เสาอากาศทิศทาง ตัวรับสัญญาณ ADS-B |
| ชื่อ | Polaris HOBIT AS9 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 70เมกะเฮิรตซ์-6กิกะเฮิรตซ์ |
| ADS-B | ใช่ |
| FPV | ใช่ |
| ประเภท | Wideband Spectrum Analyzer (เครื่องตรวจจับความถี่คลื่นวิทยุ) |
| ชื่อ | Polaris HOBIT D3 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 2.4GHz, 5.8GHz |
| FPV | ใช่ |
| ระยะทาง | 1-1.5 กม |
| วัสดุ | มาตัล |
| ชื่อ | Polaris Hobit Jammer3 |
|---|---|
| ความถี่ jammer | 433MHz, 900MHz, 1.2Hz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |
| การขัดขวาง fpv | 300 MHz ~ 6.2 GHz |
| พลัง | ≤200w |
| ระยะทาง | 2 กม |
| ชื่อ | Polaris HOBIT S8 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 70เมกะเฮิรตซ์-6กิกะเฮิรตซ์ |
| FPV | ใช่ |
| วง FPV | อะนาล็อก 300MHz-6GHz |
| ประเภท | เครื่องตรวจจับความถี่ที่มี 6 เซกเตอร์ติดขัด |
| ชื่อ | Polaris Hobit J1 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 1.4GHz-6GHz |
| ปรับแต่งได้ | มี |
| ระยะทาง | 1-1.5 กม |
| ขนาด | 440 มม.*300 มม.*200 มม. |
| ขนาด | 300 มม.*260 มม.*140 มม. |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ | 1-2กม |
| ช่วงที่ใช้ | 1 กม |
| การบริโภคพลังงาน | ≤30วัตต์ |
| การรบกวนการป้องกัน | 900MHz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 1.5-3กม |
|---|---|
| กำลังการส่งสัญญาณ | ≤10มิลลิวัตต์ |
| วงปฏิบัติการ | GPS L1, Glonass L1 |
| การปล่อยมลพิษ | ≤ -36 dBm; ≤ -30 dBm |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V |
| แบนด์สัญญาณรบกวน | 800 MHz - 6 GHz |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| รัศมีสัญญาณรบกวน | 1-2 กม. |
| การป้องกันระหว่างประเทศ | IP55 |
| น้ําหนัก | 3.5 กิโลกรัม |
| ชื่อ | Polaris HOBIT N2S |
|---|---|
| คลื่นความถี่ | 2.4GHz และ 5.8GHz |
| หน้าจอ | 3.5" |
| สี | ทอง |
| ขนาด | 81 มม. × 75 มม. × 265 มม. |