| ชื่อ | สถานี Polaris Hobit-17 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 70เมกะเฮิรตซ์-6กิกะเฮิรตซ์ |
| ความล่าช้า | ≤2S |
| FPV | ใช่ |
| วัสดุ | โล่พลาสติกฐานโลหะ |
| ชื่อ | Polaris HOBIT AS6 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 70เมกะเฮิรตซ์-6กิกะเฮิรตซ์ |
| รหัสเสียงพึมพำ | ใช่ |
| วงดนตรี FPV | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด | เส้นผ่านศูนย์กลาง 400 ความสูง 380 |
| ชื่อ | Polaris HOBIT D4 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 2.4GHz, 5.8GHz |
| FPV | ใช่ |
| ADS-B | ใช่ |
| น้ําหนัก | 500g |
| วงแจมมิ่ง | 433MHz, 900MHz, 1.2GHz, 1.4GHz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8GHz |
|---|---|
| ช่วงการรบกวน | 3กม |
| น้ําหนัก | 25กก |
| ขนาด | 501*678*380 มม. |
| สี | เงิน |
| Range | 5-10km |
|---|---|
| DJI Decoding | Support |
| Techology | Spectrum Recognition |
| Detection Bands | 433Mhz、 868Mhz、915Mhz、2.4Ghz、5.2Ghz、5.8Ghz |
| Remote ID | Can be identify |
| ชื่อ | Polaris HOBIT FS19 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 70เมกะเฮิรตซ์-6กิกะเฮิรตซ์ |
| FPV | ใช่ |
| ADS-B | ใช่ |
| เซนเซอร์ | อาร์เรย์ทิศทางการวิเคราะห์สเปกตรัม Wideband |
| ช่วงการตรวจจับ | 10 กม. |
|---|---|
| สเปกตรัมการตรวจจับ | 70 MHz - 6GHz |
| การตรวจจับ FPV | 300MHz-6.2GHz |
| น้ำหนัก | 18 กิโลกรัม |
| ระดับการป้องกัน | IP65 |
| แบนด์วิดธ์ตรวจจับ | 70 MHz - 6 GHz |
|---|---|
| โฟกัสการตรวจจับ | 433MHz, 900MHz, 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8GHz |
| uavs พร้อมกัน | ≥150pcs |
| ความสูงการตรวจจับต่ำสุด | ≤0เมตร |
| อัตราการตรวจจับ | ≥99.99% |
| รุ่น NO. | HOBIT S1 |
|---|---|
| การตรวจพบ FPV | 300MHz-6.2GHz |
| น้ําหนัก | 18กก |
| แถบความถี่ jammer | 433MHz 900MHz 1.2GHz 1.4GHz 2.4GHz 5.2GHz 5.8GHz |
| ความสูงของการตรวจจับ | 0-500ม |
| รุ่น NO. | HOBIT SP1 |
|---|---|
| การตรวจพบ FPV | 300MHz-6.2GHz |
| น้ําหนัก | 25กก |
| ความถี่การติดขัด | 800-900MHz, 1.2GHz, 1.5 GHz, 2.4 GHz, 5.2GHz, 5.8GHz |
| ช่วงที่ใช้ | 3กม |