| ระยะเวลาการทำงาน | ≥1ชม. |
|---|---|
| การบริโภคพลังงาน | ≤30วัตต์ |
| การป้องกันระหว่างประเทศ | IP55 |
| รัศมีสัญญาณรบกวน | 1-2กม |
| วงดนตรีรบกวน | 900MHz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |
| ความถี่ | 2.4GHz / 5.8GHz |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| น้ําหนัก | 0.53 กก |
| ขนาด | 81 มม. × 75 มม. × 265 มม. |
| หน้าจอ | 3.5” |
| ชื่อ | Polaris HOBIT W1 |
|---|---|
| การตรวจจับ bandwitch | 433MHz、 900mgz、 2.4GHz、 5.2GHz、 5.8GHz |
| ตำแหน่งเสียงพึมพำ | ภายใน 3 กม. |
| การปรับแต่ง | 360° |
| อัตราการตรวจจับ | ≥ 99.9% |
| ชื่อ | Polaris HOBIT AS13 |
|---|---|
| การตรวจจับ bandwitch | 433MHz、 900mgz、 2.4GHz、 5.2GHz、 5.8GHz |
| ตำแหน่งเสียงพึมพำ | ภายใน 3 กม. |
| การปรับแต่ง | 360° |
| อัตราการตรวจจับ | ≥ 99.9% |
| ย่านความถี่ | 2.4GHz และ 5.8GHz |
|---|---|
| ลักษณะ | อลูมิเนียมสลัด |
| ขนาด | 80 มม.*75 มม.*263 มม. |
| เตือน | เสียงและการสั่นสะเทือน |
| รายละเอียดการบรรจุ | เคสหรือกล่องที่ทนทาน |
| ชื่อ | Polaris HOBIT A5 |
|---|---|
| การรบกวนการป้องกัน | 900MHz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |
| ความสะดวก | ขนาดเบา |
| มือถือ | มี |
| สี | ทองคำขาว |
| ชื่อ | Polaris HOBIT แบบพกพา 2 |
|---|---|
| ตรวจจับมุม | 360° |
| ย่านความถี่ | 70เมกะเฮิรตซ์-6กิกะเฮิรตซ์ |
| สี | ปรับแต่ง |
| ความแม่นยําสูง | ≤5° |
| ชื่อ | สถานี Polaris Hobit-17 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 300 MHz - 6 GHz (ตัวเลือกที่ปรับแต่งได้: 300MHz - สัญญาณอะนาล็อก 6.2GHz สำหรับ FPV) |
| เอฟพีพี โดรน | ปรับแต่งได้ |
| วัสดุ | Matel และพลาสติก |
| รุ่น UAV ที่ระบุตัวตนได้ | ≥400รุ่น (รวมถึงซีรี่ส์ DJI เต็มรูปแบบและแบรนด์หลัก) |
| ชื่อ | Polaris HOBIT P4 Pro |
|---|---|
| วงการตรวจจับ | 2.4GHz, 5.8GHz |
| แถบความถี่ติดขัด | 900MHz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |
| ระยะทาง | การตรวจจับ: 1km / jamming: 1.5kg |
| วัสดุ | Matal & Plastic |
| bandwitch ความถี่ | 2.4GHz และ 5.8GHz |
|---|---|
| ออกแบบผลิตภัณฑ์ | แบบพกพา |
| ระยะการตรวจจับ | 3กม |
| น้ําหนัก | 530ก |
| ระดับการป้องกัน | IP55 |