| ระยะทาง | 5-10 กม. |
|---|---|
| การตรวจพบ FPV | 300 MHz-6.2 GHz |
| ความถี่ | 70เมกะเฮิรตซ์-6กิกะเฮิรตซ์ |
| โฟกัสสเปกตรัม | 433MHz、 868MHz、 915MHz、 2.4GHz、 5.2GHz、 5.8GHz |
| อัตราการตรวจจับ | ≥99% |
| ระยะทาง | 5-10 กม. |
|---|---|
| การตรวจพบ FPV | 300 MHz-6.2 GHz |
| ความถี่ | 70เมกะเฮิรตซ์-6กิกะเฮิรตซ์ |
| โฟกัสสเปกตรัม | 433MHz、 868MHz、 915MHz、 2.4GHz、 5.2GHz、 5.8GHz |
| อัตราการตรวจจับ | ≥99% |
| ชื่อ | Drone Jammer พกพาระยะ 1 กม. สามารถกำหนดเป้าหมายโดรน FPV |
|---|---|
| ช่วงการรบกวน | 1 กม |
| โหมดการแจ้งเตือน | การแจ้งเตือนเสียง/ภาพ |
| การกระทำมุม | 30° |
| เวลาตอบสนอง | <3 วินาที |
| ชื่อ | 2 กม. ช่วงพกพา Drone Jammer ใช้การออกแบบภายนอกรูปทรงโล่ |
|---|---|
| ช่วงการรบกวน | 1-2กม |
| เสาอากาศ | ทิศทาง |
| การกระทำมุม | 30° |
| เวลาตอบสนอง | <3 วินาที |
| ชื่อ | Polaris HOBIT DS1 |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ | สูงสุด 10KM |
| สนับสนุนเครื่องบิน | โมเดล DJI DRONE |
| สี | สีขาว |
| Wеіght | 8.5 กก |
| ชื่อ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ FPV แบบพกพาพร้อมกระเป๋าเดินทางระยะ 3 กม. พร้อมเครื่องตรวจจับแถบเต็มรูปแบบสามารถ |
|---|---|
| แบนด์ตรวจจับ | 900MHz, 1.2GHz, 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8GHz |
| จำนวนการตรวจจับ | ≥20โดรน |
| ขนาด | 50 มม. * 420 มม. * 220 มม. |
| เวลาทํางาน | 4 ชั่วโมง |
| แถบเรดาร์ | เอ็กซ์ |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | กปปส |
| ประเภท | เรดาร์ตรวจจับเสียงพึมพำ FPV |
| ระยะการตรวจจับ | ≥5km (เป้าหมายทั่วไป: DJI Phantom 4) |
| รายละเอียดการบรรจุ | เคสหรือกล่องที่ทนทาน |
| ชื่อ | เครื่องตรวจจับเสียงพึมพำคงที่ด้วยการทำงาน 24/7 ความแม่นยำสูงการค้นหาทิศทาง≤3°และการป้องกัน IP66 |
|---|---|
| ตำแหน่งที่ทำให้เกิดเสียง | 0°~360°(เสาอากาศรอบทิศทาง) |
| ตั้งตําแหน่งเวลาฟื้นฟู | ≤30วินาที |
| จีพียู | NVIDIA 384 คอร์ |
| หมายเลขการตรวจจับโดรน | > 150pcs |
| โฟกัสการตรวจจับ | 433MHz, 868MHz, 915MHz, 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8GHz |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 70เมกะเฮิรตซ์-6กิกะเฮิรตซ์ |
| น้ําหนัก | 136กก |
| อัตราการตรวจจับ | 99.99 % |
| ช่วงการรบกวน | ≥ 2km |
| แบนด์ตรวจจับ | 60MHz ~ 6.2GHz |
|---|---|
| แถบการตรวจจับหลัก | 900MHz, 1.4GHz, 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8GHz |
| ความเร็วในการตรวจจับเสียงพึมพำ | 0.5m/s ~ 30m/s |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20℃~+55℃ |
| ขนาดสินค้า | 160 × 160 × 420 มม. |