| ชื่อ | Polaris HOBIT S18 |
|---|---|
| การปลอมแปลง GPS | ใช่ |
| ย่านความถี่ | 70 MHz - 6GHz, การตรวจจับโฟกัสที่ 433MHz、 868MHz、 915MHz、 2.4GHz、 5.2GHz、 5.8GHz |
| เอฟพีพี โดรน | สัญญาณอะนาล็อก 300MHz-6.2GHz ของโดรน FPV |
| ระยะทาง | 10กม |
| ชื่อ | เครื่องตรวจจับเสียงพึมพำที่มีการตรวจจับ 360 °องศาด้วยเทคโนโลยีการตรวจจับแบบพาสซีฟ |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ | 10กม |
| น้ําหนัก | 15 กิโลกรัม |
| โหมดเครือข่าย | Lan /Wan |
| อินเทอร์เฟซเอพีไอ | หนุน |
| ชื่อ | แก้ไข Drone jammer ง่ายต่อการติดตั้งเหมาะสำหรับการทำงานภาคสนาม |
|---|---|
| ช่วงการรบกวน | 2กม |
| ระบบเย็น | พัดลมและฮีทซ้อน |
| ความสามารถในการรบกวน | 900MHz, 433MHz; 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz; 5.2GHz |
| ใช้งานอุณหภูมิ | -20 ° C-50 ° C |
| ชื่อ | เครื่องตรวจจับเสียงพึมพำที่มีระยะทาง 10 กม. การค้นหาความสามารถและ 3 กม. หกทิศทางการติดขัดทิศทาง |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 5-10 กม. |
| ช่วงการรบกวน | 2-3กม |
| ทิศทางการขัดขวาง | 6 ภาค |
| วงดนตรี jammer | 5725-5850MHz、 2400-2500MHz、 5150-5250MHz、 860-928MHz、 428-435MHz、 1160-1280MHz、 1560-1620MHz |
| ระยะทาง | 5-10 กม. |
|---|---|
| การตรวจพบ FPV | 300MHz-6.2GHz |
| สเปกตรัมการตรวจจับ | 70 MHz - 6GHz |
| สเปกตรัม Foucs | 433MHz、 868MHz、 915MHz、 2.4GHz、 5.2GHz、 5.8GHz |
| อัตราการตรวจจับ | 99% |
| ชื่อ | เครื่องตรวจจับ UAV พร้อมทิศทางระยะทาง 10 กม. ค้นหาความสามารถในการตรวจจับโดรนกระแสหลัก |
|---|---|
| การใช้พลังงานทั้งหมด | น้อยกว่า 35W |
| ช่วงความถี่ | 70MHz ถึง 6.2GHz |
| ขนาดโฮสต์หลัก | 170มม.×85มม.×55มม.(ยาว*กว้าง*หนา) |
| รัศมีการตรวจจับ | 2000m |
| ชื่อ | POLARIS HOBIT P5S |
|---|---|
| แบนด์สัญญาณรบกวน | ส่วนใหญ่ 2.4GHz, 5.8GHz โดรน |
| สี | สีฟ้า |
| ขนาด | 300 มม.*260 มม.*140 มม. |
| น้ําหนัก | 2.5กก |
| ชื่อ | 70MHz-6000MHzแบบพกพาAnti Drone Detector LightออกแบบมาสำหรับUav Fpv Diretionค้นหาและDJI Droneตำแหน่งฟ |
|---|---|
| เนื้อหาข้อมูล | ข้อมูล |
| ระดับการป้องกัน | IP65 |
| การใช้พลังงาน | ≤100W |
| จำนวนการตรวจจับ (พร้อมกัน) | ≥40 โดรน |
| ชื่อ | เครื่องตรวจจับ UAV พร้อมทิศทางระยะทาง 10 กม. ค้นหาความสามารถในการตรวจจับโดรนกระแสหลัก |
|---|---|
| รัศมีการตรวจจับ | 5 กม |
| โดรนตรวจจับสูงสุด | ≥120ชิ้นพีซี |
| โหมดเครือข่าย | Lan /Wan |
| ความถี่ในการตรวจจับ | 300M-6GHz |
| ชื่อ | เครื่องตรวจจับเสียงพึมพำพร้อมเทคโนโลยีการตรวจสอบสเปกตรัมความถี่สามารถรองรับการบันทึกข้อมูล |
|---|---|
| รัศมีการตรวจจับ | 5 กม |
| วัสดุเสาอากาศ | สายใยแก้ว |
| โหมดเครือข่าย | Lan/Wan |
| อินเทอร์เฟซเอพีไอ | หนุน |