| ช่วงเครื่องตรวจจับ | 10กม |
|---|---|
| แบนด์ตรวจจับ | วงดนตรีเต็ม FPV, การตรวจจับ RF: 433MHz, 858GHz, 915GHz, 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8GHz, DJI DJI DRONES ID, D |
| วงดนตรี jammer | 5725-5850MHz、 2400-2500MHz、 5150-5250MHz、 860-928MHz、 428-435MHz、 1160-1280MHz、 1560-1620MHz |
| ช่วงการรบกวน | 3กม |
| ทิศทางการขัดขวาง | 60 องศา / 1 ภาค |
| ความถี่ในการตรวจจับ | 300MHz ~ 6.2GHz |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 3 กม |
| ตำแหน่งเสียงพึมพำ | ด้วย RFD และ Drone ID และฟังก์ชั่น ID รีโมตโดรน |
| การตรวจจับพร้อมกัน | 20 ชิ้น |
| เวลาทํางาน | 3-4 ชม |
| ช่วงการตรวจจับ | 3-5กม. |
|---|---|
| ตำแหน่งโดรน | ใช่ |
| การสนับสนุน jammer | ใช่ |
| ช่วงการรบกวน | ปรับแต่ง |
| ความถี่ในการตรวจจับ | 300MHz-6.2GHz FPV, 433MHz, 858GHz, 915GHz, 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8GHz |
| ช่วงเครื่องตรวจจับ | 5-10 กม. |
|---|---|
| การตรวจจับ frenquecy | 300GHz-6GHz FPV, 433MHz, 858GHz, 915GHz, 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8GHz, Drones Remote ID, Drones ID |
| ช่วงการรบกวน | 2km-3km |
| วงดนตรี jammer | 5725-5850MHz 、2400-2500MHz、5150-5250MHz、860-928MHz、428-435MHz、1160-1280MHz 、1560-1620MHz สามารถปรับแ |
| ทิศทางการขัดขวาง | 60 องศา / 1 ภาค |
| ชื่อ | เครื่องตรวจจับโดรนแบบพกพาระดับสูงจดจำสัญญาณโดรน Fpv และดำเนินการต่อด้วยการออกแบบที่ใช้งานง่าย |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ | 3-10 กม |
| ขนาดหน้าจอ | 7.5 นิ้ว |
| ตรวจจับย่านความถี่ | 300M-6GHz |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | ≥6ชม |
| ชื่อ | โมดูลเครื่องตรวจจับโดรนตัวถอดรหัส DIL ที่ขับเคลื่อนด้วย AI ความเร็วสูงสามารถรวมเข้ากับระบบได้ |
|---|---|
| น้ําหนัก | 3กก |
| เส้นทางบินโดรน | หนุน |
| ระยะการตรวจจับ | 5 กม |
| ตรวจจับมุม | 360° |
| ชื่อ | แก้ไข 6-10 แถบ FPV Drone jammer พร้อมเครื่องตรวจจับโดรนและสัญญาณเตือนเสียงพึมพำ |
|---|---|
| จำนวนเสาอากาศ | 6-10 (ตามความต้องการของลูกค้า) |
| พลังงานไฟฟ้า | 24V 5A |
| การบริโภคพลังงาน | 300W |
| น้ําหนัก | 20 กิโลกรัม |
| อัตราการตรวจจับ | ≧ 99.99 % |
|---|---|
| ความสูงการตรวจจับต่ำสุด | ≤0เมตร |
| จำนวน UAV สูงสุด | ≧150ชิ้น |
| แบนด์วิดท์ตรวจจับสเปกตรัม | 70 MHz - 6GHz |
| การตรวจจับ FPV | สัญญาณอะนาล็อก 300MHz-6.2GHz ของโดรน FPV |
| ชื่อ | เครื่องตรวจจับเสียงพึมพำมือถือพร้อมฟังก์ชั่นการค้นหาทิศทางสามารถระบุโดรน FPV |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ | 1-2กม |
| ขนาดหน้าจอ | 3.5 นิ้ว |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | ≥4H |
| เวลาตอบสนอง | <5ส |
| ความถี่ในการตรวจจับ | 300MHz ~ 6.2GHz |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กม |
| ตำแหน่งเสียงพึมพำ | ฟังก์ชัน Drone ID & Drone Remote ID |
| การพิสูจน์ | IP65 |
| เวลาทํางาน | 3-4 ชม |