| ชื่อ | Polaris Hobit J7 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 433MHz, 900MHz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |
| ปรับแต่งได้ | มี |
| ระยะทาง | 3 กม |
| ขนาด | 440 มม.*300 มม.*200 มม. |
| Detection Technology | Radio Spectrum Detection |
|---|---|
| Detect Model Library | 400+ |
| Night Detection Distance | ≥5KM |
| Working Temperature | -20℃~+55℃ |
| Location Refresh Time | ≤30s |
| Working Temperature | -20℃~+55℃ |
|---|---|
| Single Package Size | 500×500×700mm |
| Night Detection Distance | ≥5KM |
| Detection Bands | 60MHz~6.2GHz |
| Working | 24*7hours Ongoing Working. |
| Detect Model Library | 400+ |
|---|---|
| Detection Bands | 60MHz~6.2GHz |
| Single Package Size | 500×500×700mm |
| Night Detection Distance | ≥5KM |
| Main Detection Bands | 900MHz,1.4GHz,2.4GHz,5.2GHz,5.8GHz |
| Detection Drone Speed | 0.5m/s~30m/s |
|---|---|
| Main Detection Bands | 900MHz,1.4GHz,2.4GHz,5.2GHz,5.8GHz |
| Distance Accuracy | ≤10m |
| Detection Sensitivity | High |
| Single Package Size | 500×500×700mm |
| Detection Distance | 5-10KM |
|---|---|
| Detection Sensitivity | High |
| Detection Bands | 60MHz~6.2GHz |
| Working | 24*7hours Ongoing Working. |
| Sounding Position | 0°~360°(Omni-directional Antenna) |
| แบนด์ตรวจจับ | 60MHz ~ 6.2GHz |
|---|---|
| ขนาดแพคเกจเดียว | 500 × 500 × 700 มม. |
| ความเร็วในการตรวจจับเสียงพึมพำ | 0.5m/s ~ 30m/s |
| ตำแหน่งที่ทำให้เกิดเสียง | 0°~360°(เสาอากาศรอบทิศทาง) |
| ตรวจจับไลบรารีโมเดล | 400+ |
| ชื่อ | Polaris HOBIT PORTABLE-C2 |
|---|---|
| การรบกวนการป้องกัน | 2.4GHz, 5.8GHz |
| ประเภท | เครื่องตรวจจับความถี่วิทยุ |
| ระยะทาง | 3 กม |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ชื่อ | POLARIS HOBIT RD5 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 300MHz-6GHz |
| ระยะเวลาการทำงาน | ≥1ชม. |
| วง FPV | อะนาล็อก 300MHz-6GHz |
| ประเภท | เครื่องตรวจจับความถี่ที่มี 6 เซกเตอร์ติดขัด |
| ชื่อ | Polaris Hobit Station-7 |
|---|---|
| ระยะทาง | 3 กม |
| ย่านความถี่ | 1.4GHz-6GHz |
| การหาทิศทางของโดรน | หนุน |
| ระบบ | Bulit ในระบบ |