| ความถี่เสียงพึมพำ | 2.4GHz 5.8GHz 5.2GHz ฯลฯ |
|---|---|
| ความถี่ในการตรวจจับเสียงพึมพำ | 300m-6.2GHz |
| ระยะการตรวจจับ | 5-10 กม. |
| วิธีการตรวจจับ | การตรวจจับ UAV ความถี่ (RF) |
| การตรวจจับแบบพาสซีฟ | สนับสนุน |
| ชื่อ | Polaris HOBIT AS8 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 70เมกะเฮิรตซ์-6กิกะเฮิรตซ์ |
| รหัสเสียงพึมพำ | ใช่ |
| FPV | ใช่ |
| ขนาด | เส้นผ่านศูนย์กลาง 400 ความสูง 380 |
| ชื่อ | Polaris HOBIT D3 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 2.4GHz, 5.8GHz |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-1.5 กม |
| วัสดุ | โลหะ |
| มุมตรวจจับ | 360° |
| ชื่อ | Polaris HOBIT P3 Pro |
|---|---|
| แถบความถี่ติดขัด | 900MHz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |
| ระยะทาง | 1-1.5 กม |
| วัสดุ | Matal & Plastic |
| ขนาด | 300 มม.*260 มม.*140 มม. |
| ชื่อ | Polaris HOBIT FS19 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 70เมกะเฮิรตซ์-6กิกะเฮิรตซ์ |
| FPV | ใช่ |
| ADS-B | ใช่ |
| เซนเซอร์ | อาร์เรย์ทิศทางการวิเคราะห์สเปกตรัม Wideband |
| ช่วงเครื่องตรวจจับ | 5-10 กม. |
|---|---|
| แบนด์ตรวจจับ | 300GHz-6GHz |
| วงดนตรี jammer | 6bands สามารถปรับแต่งได้ |
| ช่วงการรบกวน | 3กม |
| ตำแหน่งเสียงพึมพำ | ใช่ |
| ชื่อ | Polaris HOBIT DS4 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 2.4GHz, 5.8GHz |
| FPV | ใช่ |
| รูปแบบการขน | มือถือ |
| ขนาด | 80 มม.*75 มม.*265 มม. |
| ชื่อ | Polaris HOBIT PORTABLE-C1 |
|---|---|
| ระยะทาง | 5 กม |
| ประเภท | เครื่องตรวจจับความถี่วิทยุ |
| วัสดุ | พลาสติก |
| Wеіght | 8.5 กก |
| ช่วงการตรวจจับ FPV | 300MHz-6.2GHz |
|---|---|
| น้ำหนัก | 18 กิโลกรัม |
| แถบความถี่ jammer | 433MHz, 900MHz, 1.2GHz, 1.4GHz, 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8GHz |
| ความสูงของการตรวจจับ | 0-500 ม. |
| ระยะห่างการวางตำแหน่ง | 2-10กม |
| รุ่นหมายเลข | HOBIT S4 |
|---|---|
| สเปกตรัมการตรวจจับ | 70MHz-6GHz |
| น้ำหนัก | 18 กิโลกรัม |
| ขนาด | 510x510x710mm |
| ช่วงการตรวจจับ | 10 กม. |