| การตรวจจับ FPV | 300MHz-6.2GHz |
|---|---|
| น้ำหนัก | 18 กิโลกรัม |
| ขนาด | 510x510x710mm |
| แบนด์วิดธ์ตรวจจับ | 70MHz-6GHz |
| uavs พร้อมกัน | 150pcs |
| Detection range | 10km |
|---|---|
| FPV detection range | 300MHz-6.2GHz |
| Weight | 18kg |
| Dimensions | 510x510x710mm |
| Detection spectrum | 70MHz-6GHz |
| ความถี่ในการตรวจจับ | 300MHz-6.2GHz |
|---|---|
| น้ำหนัก | 18 กิโลกรัม |
| ขนาด | 510x510x710mm |
| ช่วงการตรวจจับ | 10 กม. |
| มุมการตรวจจับ | 360 ° |
| สเปกตรัมการตรวจจับ | 70 MHz - 6 GHz |
|---|---|
| โฟกัสการตรวจจับ | 433MHz, 900MHz, 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8GHz |
| การคัดกรองพร้อมกัน | ≥150 UAVS |
| ความสูงการตรวจจับต่ำสุด | ≤0เมตร |
| อัตราการตรวจจับ | ≥99.99% |
| แบนด์วิดธ์ตรวจจับ | 70MHz-6GHz |
|---|---|
| โฟกัสการตรวจจับ | 433MHz, 900MHz, 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8GHz |
| uavs พร้อมกัน | ≥150pcs |
| ความสูงการตรวจจับต่ำสุด | ≤0เมตร |
| อัตราการตรวจจับ | ≥99.99% |
| รุ่น NO. | HOBIT SP6 |
|---|---|
| การตรวจพบ FPV | 300MHz-6.2GHz |
| น้ําหนัก | 25กก |
| ความถี่การติดขัด | 800-900MHz, 1.2GHz, 1.5 GHz, 2.4 GHz, 5.2GHz, 5.8GHz |
| ช่วงที่ใช้ | 3กม |
| ช่วงการตรวจจับ | 10กม |
|---|---|
| สเปกตรัมการตรวจจับ | 70เมกะเฮิรตซ์-6กิกะเฮิรตซ์ |
| ช่วงการรบกวน | 3กม |
| ความถี่การติดขัด | 433MHz, 800-900MHz, 1.2GHz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.1-5.2GHz, 5.8GHz |
| uavs พร้อมกัน | ≥150pcs |
| รุ่น NO. | HOBIT S1 |
|---|---|
| การตรวจพบ FPV | 300MHz-6.2GHz |
| น้ําหนัก | 18กก |
| คลังข้อมูลรุ่นโดรน | ≥400 |
| แถบความถี่ jammer | 433MHz 900MHz 1.2GHz 1.4GHz 2.4GHz 5.2GHz 5.8GHz |
| รุ่น NO. | HOBIT V1 |
|---|---|
| ช่อง | 70 MHz - 6GHz |
| รับความถี่ | 300MHz-6.2GHz |
| อัตราการส่ง | ≥20Kbps |
| ความสูงของการตรวจจับ | ≤0เมตร |
| หมายเลขรุ่น | โฮบิต V4 |
|---|---|
| ช่อง | 70 MHz - 6GHz |
| รับความถี่ | 300MHz-6.2GHz |
| อัตราการส่งข้อมูล | ≥20Kbps |
| ความสูงของการตรวจจับ | ≤0เมตร |