| รับแถบความถี่ | 2.4G/5.8GHz |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ | 500m-15km |
| อัตราการรีเฟรชข้อมูล | ≥60 |
| ความแม่นยำในการวางตำแหน่ง | ≤ 10m |
| แหล่งจ่ายไฟฟ้า | 5-36V |
| ชื่อ | แก้ไข 6-10 แถบ FPV Drone jammer พร้อมเครื่องตรวจจับโดรนและสัญญาณเตือนเสียงพึมพำ |
|---|---|
| จำนวนเสาอากาศ | 6-10 (ตามความต้องการของลูกค้า) |
| พลังงานไฟฟ้า | 24V 5A |
| การบริโภคพลังงาน | 300W |
| น้ําหนัก | 20 กิโลกรัม |
| ชื่อ | เครื่องตรวจจับเสียงพึมพำที่มีระยะทาง 10 กม. การค้นหาความสามารถและ 3 กม. หกทิศทางการติดขัดทิศทาง |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 5-10 กม. |
| ช่วงการรบกวน | 2-3กม |
| ทิศทางการขัดขวาง | 6 ภาค |
| วงดนตรี jammer | 5725-5850MHz、 2400-2500MHz、 5150-5250MHz、 860-928MHz、 428-435MHz、 1160-1280MHz、 1560-1620MHz |
| ชื่อ | เครื่องตรวจจับเสียงพึมพำมือถือพร้อมฟังก์ชั่นการค้นหาทิศทางสามารถระบุโดรน FPV |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ | 1-2กม |
| ขนาดหน้าจอ | 3.5 นิ้ว |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | ≥4H |
| เวลาตอบสนอง | <5ส |
| ชื่อ | เครื่องตรวจจับเสียงพึมพำพร้อมเทคโนโลยีการตรวจสอบสเปกตรัมความถี่สามารถรองรับการบันทึกข้อมูล |
|---|---|
| รัศมีการตรวจจับ | 5 กม |
| วัสดุเสาอากาศ | สายใยแก้ว |
| โหมดเครือข่าย | Lan/Wan |
| อินเทอร์เฟซเอพีไอ | หนุน |
| ชื่อ | Polaris Hobit Station-5 |
|---|---|
| ประเภท | เครื่องตรวจจับความถี่วิทยุ |
| ย่านความถี่ | 1.4GHz-6GHz |
| การหาทิศทางของโดรน | หนุน |
| ระบบ | Bulit ในระบบ |
| ชื่อ | POLARIS HOBIT RD5 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 300MHz-6GHz |
| ระยะเวลาการทำงาน | ≥1ชม. |
| วง FPV | อะนาล็อก 300MHz-6GHz |
| ประเภท | เครื่องตรวจจับความถี่ที่มี 6 เซกเตอร์ติดขัด |
| ชื่อ | เครื่องตรวจจับ UAV มือถือและอุปกรณ์ติดขัดสำหรับอุปกรณ์การต่อสู้แต่ละตัว |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ | 1-2กม |
| ช่วงการรบกวน | 1-1.5 กม |
| ขนาดหน้าจอ | 3.5 นิ้ว |
| แจมมิ่งแบนด์ | 2.4GHz、 5.8GHz、 5.2GHz、 1.5GHz、 433MHz、 900MHz |
| Detection Drone Speed | 0.5m/s~30m/s |
|---|---|
| Main Detection Bands | 900MHz,1.4GHz,2.4GHz,5.2GHz,5.8GHz |
| Distance Accuracy | ≤10m |
| Detection Sensitivity | High |
| Single Package Size | 500×500×700mm |
| Working | 24*7hours Ongoing Working. |
|---|---|
| Sounding Position | 0°~360°(Omni-directional Antenna) |
| Night Detection Distance | ≥5KM |
| Single Package Size | 500×500×700mm |
| Main Detection Bands | 900MHz,1.4GHz,2.4GHz,5.2GHz,5.8GHz |