| ช่วงเครื่องตรวจจับ | 10กม |
|---|---|
| แบนด์ตรวจจับ | วงดนตรีเต็ม FPV, การตรวจจับ RF: 433MHz, 858GHz, 915GHz, 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8GHz, DJI DJI DRONES ID, D |
| วงดนตรี jammer | 5725-5850MHz、 2400-2500MHz、 5150-5250MHz、 860-928MHz、 428-435MHz、 1160-1280MHz、 1560-1620MHz |
| ช่วงการรบกวน | 3กม |
| ทิศทางการขัดขวาง | 60 องศา / 1 ภาค |
| ความถี่ในการตรวจจับ | 300MHz ~ 6.2GHz |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 3 กม |
| ตำแหน่งเสียงพึมพำ | ด้วย RFD และ Drone ID และฟังก์ชั่น ID รีโมตโดรน |
| การตรวจจับพร้อมกัน | 20 ชิ้น |
| เวลาทํางาน | 3-4 ชม |
| ชื่อ | Polaris HOBIT PORTABLE-C1 |
|---|---|
| ระยะทาง | 5 กม |
| ประเภท | เครื่องตรวจจับความถี่วิทยุ |
| วัสดุ | พลาสติก |
| Wеіght | 8.5 กก |
| ชื่อ | Polaris HOBIT AS9 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 70เมกะเฮิรตซ์-6กิกะเฮิรตซ์ |
| ADS-B | ใช่ |
| FPV | ใช่ |
| ประเภท | Wideband Spectrum Analyzer (เครื่องตรวจจับความถี่คลื่นวิทยุ) |
| ชื่อ | Polaris HOBIT AS-4 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 70เมกะเฮิรตซ์-6กิกะเฮิรตซ์ |
| ประเภท | เครื่องตรวจจับความถี่วิทยุ |
| รหัสเสียงพึมพำ | ใช่ |
| ทิศทางเสียงพึมพำ | ใช่ |
| ความถี่ในการตรวจจับ | 300MHz ~ 6.2GHz |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กม |
| ตำแหน่งเสียงพึมพำ | ฟังก์ชัน Drone ID & Drone Remote ID |
| การพิสูจน์ | IP65 |
| เวลาทํางาน | 3-4 ชม |
| ชื่อ | Polaris HOBIT S8 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 70เมกะเฮิรตซ์-6กิกะเฮิรตซ์ |
| FPV | ใช่ |
| วง FPV | อะนาล็อก 300MHz-6GHz |
| ประเภท | เครื่องตรวจจับความถี่ที่มี 6 เซกเตอร์ติดขัด |
| ระยะทาง | 5-10 กม. |
|---|---|
| การตรวจพบ FPV | 300MHz-6.2GHz |
| สเปกตรัมการตรวจจับ | 70 MHz - 6GHz |
| สเปกตรัม Foucs | 433MHz、 868MHz、 915MHz、 2.4GHz、 5.2GHz、 5.8GHz |
| อัตราการตรวจจับ | 99% |
| ช่วงเครื่องตรวจจับ | 5-10 กม. |
|---|---|
| การตรวจจับ frenquecy | 300GHz-6GHz FPV, 433MHz, 858GHz, 915GHz, 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8GHz, Drones Remote ID, Drones ID |
| ช่วงการรบกวน | 2km-3km |
| วงดนตรี jammer | 5725-5850MHz 、2400-2500MHz、5150-5250MHz、860-928MHz、428-435MHz、1160-1280MHz 、1560-1620MHz สามารถปรับแ |
| ทิศทางการขัดขวาง | 60 องศา / 1 ภาค |
| หมายเลขรุ่น | ฮอบบิท V2 |
|---|---|
| ช่อง | 70 MHz - 6GHz |
| รับความถี่ | 300MHz-6.2GHz |
| อัตราการส่งข้อมูล | ≥20Kbps |
| ความสูงของการตรวจจับ | ≤0เมตร |