| ชื่อ | 2.4G 5.8G 5.2GHz ความถี่แถบเครื่องตรวจจับเสียงพึมพำมือถือจะระบุข้อมูลเสียงพึมพำได้อย่างรวดเร็ว |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ | 1-2กม |
| โหมดการแจ้งเตือน | การแจ้งเตือนเสียง/ภาพ |
| การกระทำมุม | 360° |
| วัสดุ | โลหะผสมไททาเนียม |
| ช่วงการตรวจจับ | 3-5กม. |
|---|---|
| ตำแหน่งโดรน | ใช่ |
| การสนับสนุน jammer | ใช่ |
| ช่วงการรบกวน | ปรับแต่ง |
| ความถี่ในการตรวจจับ | 300MHz-6.2GHz FPV, 433MHz, 858GHz, 915GHz, 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8GHz |
| ชื่อ | เครื่องตรวจจับโดรนแบบพกพาระดับสูงจดจำสัญญาณโดรน Fpv และดำเนินการต่อด้วยการออกแบบที่ใช้งานง่าย |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ | 3-10 กม |
| ขนาดหน้าจอ | 7.5 นิ้ว |
| ตรวจจับย่านความถี่ | 300M-6GHz |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | ≥6ชม |
| ชื่อ | โมดูลเครื่องตรวจจับโดรนตัวถอดรหัส DIL ที่ขับเคลื่อนด้วย AI ความเร็วสูงสามารถรวมเข้ากับระบบได้ |
|---|---|
| น้ําหนัก | 3กก |
| เส้นทางบินโดรน | หนุน |
| ระยะการตรวจจับ | 5 กม |
| ตรวจจับมุม | 360° |
| ชื่อ | เครื่องตรวจจับเสียงพึมพำที่มีการตรวจจับ 360 °องศาด้วยเทคโนโลยีการตรวจจับแบบพาสซีฟ |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ | 10กม |
| น้ําหนัก | 15 กิโลกรัม |
| โหมดเครือข่าย | Lan /Wan |
| อินเทอร์เฟซเอพีไอ | หนุน |
| ชื่อ | 70MHz-6000MHzแบบพกพาAnti Drone Detector LightออกแบบมาสำหรับUav Fpv Diretionค้นหาและDJI Droneตำแหน่งฟ |
|---|---|
| เนื้อหาข้อมูล | ข้อมูล |
| ระดับการป้องกัน | IP65 |
| การใช้พลังงาน | ≤100W |
| จำนวนการตรวจจับ (พร้อมกัน) | ≥40 โดรน |
| ชื่อ | เครื่องตรวจจับเสียงพึมพำคงที่ด้วยการทำงาน 24/7 ความแม่นยำสูงการค้นหาทิศทาง≤3°และการป้องกัน IP66 |
|---|---|
| ตำแหน่งที่ทำให้เกิดเสียง | 0°~360°(เสาอากาศรอบทิศทาง) |
| ตั้งตําแหน่งเวลาฟื้นฟู | ≤30วินาที |
| จีพียู | NVIDIA 384 คอร์ |
| หมายเลขการตรวจจับโดรน | > 150pcs |
| ชื่อ | Polaris HOBIT AS-18 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 70 MHz - 6 GHz |
| วงดนตรี FPV | สัญญาณอะนาล็อก 300MHz-6.2GHz ของโดรน FPV |
| สี | ดำขาว |
| น้ําหนัก | Matel Base และ Plastic Shield |
| ชื่อ | สถานี Polaris Hobit-10 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 70 MHz - 6 GHz |
| ขนาด | เส้นผ่านศูนย์กลาง 400 มม. ความสูง 410 มม. |
| ประเภท | เครื่องตรวจจับความถี่วิทยุ |
| น้ําหนัก | 8กก |
| ขนาด | 50 มม. * 420 มม. * 220 มม. |
|---|---|
| ความถี่ในการตรวจจับ | มุ่งเน้นไปที่ 900MHz, 1.2GHz, 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8GHz |
| ช่วงการตรวจจับ | 5 กิโลเมตร (จะมีความแตกต่างบางอย่างตามสภาพแวดล้อมที่แตกต่างกันและแบบจำลองเครื่องบิน) |
| ตำแหน่งเสียงพึมพำ | ด้วยฟังก์ชัน Drone ID และ Drone Remote ID |
| เวลาทํางาน | ประมาณ 4 ชั่วโมง (มีแบตเตอรี่เปลี่ยนได้และแหล่งจ่ายไฟภายนอก) |