| ชื่อ | Polaris Hobit Station-7 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 300MHz-6GHz |
| ประเภท | เครื่องตรวจจับความถี่วิทยุ |
| สี | สีดำ |
| วัสดุ | Matel และพลาสติก |
| แบนด์ตรวจจับ | 60MHz ~ 6.2GHz |
|---|---|
| แถบการตรวจจับหลัก | 900MHz, 1.4GHz, 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8GHz |
| ความเร็วในการตรวจจับเสียงพึมพำ | 0.5m/s ~ 30m/s |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20℃~+55℃ |
| ขนาดสินค้า | 160 × 160 × 420 มม. |
| Detect Model Library | 400+ |
|---|---|
| Detection Bands | 60MHz~6.2GHz |
| Single Package Size | 500×500×700mm |
| Night Detection Distance | ≥5KM |
| Main Detection Bands | 900MHz,1.4GHz,2.4GHz,5.2GHz,5.8GHz |
| Detection Technology | Radio Spectrum Detection |
|---|---|
| Detect Model Library | 400+ |
| Night Detection Distance | ≥5KM |
| Working Temperature | -20℃~+55℃ |
| Location Refresh Time | ≤30s |
| Working Temperature | -20℃~+55℃ |
|---|---|
| Single Package Size | 500×500×700mm |
| Night Detection Distance | ≥5KM |
| Detection Bands | 60MHz~6.2GHz |
| Working | 24*7hours Ongoing Working. |
| Product Size | 160×160×420mm |
|---|---|
| Detection Drone Speed | 0.5m/s~30m/s |
| Location Refresh Time | ≤30s |
| Distance Accuracy | ≤10m |
| Main Detection Bands | 900MHz,1.4GHz,2.4GHz,5.2GHz,5.8GHz |
| Detection Distance | 5-10KM |
|---|---|
| Detection Sensitivity | High |
| Detection Bands | 60MHz~6.2GHz |
| Working | 24*7hours Ongoing Working. |
| Sounding Position | 0°~360°(Omni-directional Antenna) |
| แบนด์ตรวจจับ | 60MHz ~ 6.2GHz |
|---|---|
| ขนาดแพคเกจเดียว | 500 × 500 × 700 มม. |
| ความเร็วในการตรวจจับเสียงพึมพำ | 0.5m/s ~ 30m/s |
| ตำแหน่งที่ทำให้เกิดเสียง | 0°~360°(เสาอากาศรอบทิศทาง) |
| ตรวจจับไลบรารีโมเดล | 400+ |
| ชื่อ | สถานี Polaris Hobit-17 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 70เมกะเฮิรตซ์-6กิกะเฮิรตซ์ |
| ความล่าช้า | ≤2S |
| FPV | ใช่ |
| วัสดุ | โล่พลาสติกฐานโลหะ |
| ชื่อ | Polaris HOBIT D4 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 2.4GHz, 5.8GHz |
| FPV | ใช่ |
| ADS-B | ใช่ |
| น้ําหนัก | 500g |