| ชื่อ | Polaris HOBIT A5 |
|---|---|
| แบนด์วิดท์ตรวจจับสเปกตรัม | 433MHz、 900MHz、 2.4GHz、 5.2GHz、 5.8GHz |
| เส้นทางการบิน | สามารถติดตามได้ |
| การรับรู้ที่ถูกต้อง | ≧ 400 รุ่น UAVS ที่แตกต่างกัน |
| มุมตรวจจับ | 360 องศา |
| วงดนตรีรบกวน | 900MHz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |
|---|---|
| ระยะเวลาการทำงาน | ≥1ชม. |
| การบริโภคพลังงาน | ≤30วัตต์ |
| รัศมีสัญญาณรบกวน | 1.5KM |
| ขนาด | 300 มม.*260 มม.*140 มม. |
| ชื่อ | Polaris Hobit Station-7 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 300MHz-6GHz |
| ประเภท | เครื่องตรวจจับความถี่วิทยุ |
| สี | สีดำ |
| วัสดุ | Matel และพลาสติก |
| แบนด์วิดธ์ตรวจจับ | ปรับแต่งได้จาก 70 MHz - 6GHz |
|---|---|
| ตำแหน่งเสียงพึมพำ | ภายใน 3 กม. |
| ช่วงการตรวจจับ | 360° |
| ความมั่นคง | พรีเมี่ยม |
| อัตราการตรวจจับ | ≥ 99.9% |
| รายละเอียดการบรรจุ | เคสหรือกล่องที่ทนทาน |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | ใน 7 -14 วันทำงาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | t/t, paypal ฯลฯ |
| สามารถในการผลิต | 50 PCS/เดือน |
| สถานที่กำเนิด | เซินเจิ้น ประเทศจีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | เคสหรือกล่องที่ทนทาน |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | ใน 7 -14 วันทำงาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | t/t, paypal ฯลฯ |
| สามารถในการผลิต | 50 PCS/เดือน |
| สถานที่กำเนิด | เซินเจิ้น ประเทศจีน |
| ระยะการตรวจจับ | 5-10 กม. |
|---|---|
| สเปกตรัมการตรวจจับ | 70 MHz-6MHz |
| ขนาด | 500*500*680 มม. |
| ระดับการป้องกัน | IP65 |
| การตรวจพบ FPV | 300MHz-6.2GHz |
| ความถี่ | 70เมกะเฮิรตซ์-6กิกะเฮิรตซ์ |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ | 2กม |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V ± 10V |
| การป้องกันแสงสว่าง | มี |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40 ℃ ~ + 55 ℃ |
| ชื่อ | Polaris Hobit M2 |
|---|---|
| วงปฏิบัติการ | 4G และ 5G |
| เวลาเริ่มต้น | 40s; |
| ปริมาณอุปกรณ์ | 242 มม.*190 มม.*66 มม. |
| ช่วงการตรวจจับ | ≤300เมตร |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C~+55°C |
|---|---|
| ขนาดบรรจุภัณฑ์เดียว | 306 มม. × 206 มม. × 137 มม |
| ระยะการตรวจจับกลางคืน | ≥5km |
| วงการตรวจจับ | 9.84–15 กิกะเฮิรตซ์ |
| การทำงาน | 24 * 7 ชั่วโมงทำงานต่อเนื่อง |