| ชื่อ | สถานี Polaris Hobit-17 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 300 MHz - 6 GHz (ตัวเลือกที่ปรับแต่งได้: 300MHz - สัญญาณอะนาล็อก 6.2GHz สำหรับ FPV) |
| เอฟพีพี โดรน | ปรับแต่งได้ |
| วัสดุ | Matel และพลาสติก |
| รุ่น UAV ที่ระบุตัวตนได้ | ≥400รุ่น (รวมถึงซีรี่ส์ DJI เต็มรูปแบบและแบรนด์หลัก) |
| ชื่อ | Polaris HOBIT P4 Pro |
|---|---|
| วงการตรวจจับ | 2.4GHz, 5.8GHz |
| แถบความถี่ติดขัด | 900MHz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |
| ระยะทาง | การตรวจจับ: 1km / jamming: 1.5kg |
| วัสดุ | Matal & Plastic |
| bandwitch ความถี่ | 2.4GHz และ 5.8GHz |
|---|---|
| ออกแบบผลิตภัณฑ์ | แบบพกพา |
| ระยะการตรวจจับ | 3กม |
| น้ําหนัก | 530ก |
| ระดับการป้องกัน | IP55 |
| แบนด์วิดธ์ตรวจจับ | 70 MHz - 6GHz |
|---|---|
| การปรับแต่ง | มี |
| ช่วงการตรวจจับ | 5 กม |
| สี | สีเขียว |
| โหมดแหล่งจ่ายไฟ | 220 V ± 10V |
| รับแถบความถี่ | 2.4G/5.8GHz |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ | 500m-15km |
| อัตราการรีเฟรชข้อมูล | ≥60 |
| ความแม่นยำในการวางตำแหน่ง | ≤ 10m |
| แหล่งจ่ายไฟฟ้า | 5-36V |
| คลื่นความถี่สปูเฟอร์ | 1500MHz-1600MHz |
|---|---|
| กำลังส่งสปูเฟอร์ Gps สูงสุด | ≥ 10dBm |
| ช่วงการปลอมแปลง GPS | ≥ 5 กม |
| Gps spoofer ช่วงการปรับกำลัง | 80dB |
| เปิดเครื่องเวลาเริ่มต้น | 40s |
| ขนาด | 500*680*380 มม. |
|---|---|
| น้ําหนัก | 25กก |
| พลัง | 200W |
| ช่วงการรบกวน | 1.5KM |
| การขัดขวาง fpv | 60MHz-6GHz (วงดนตรีความถี่ที่ปรับแต่งได้) |
| แบนด์วิดธ์ตรวจจับ | 70 MHz - 6GHz |
|---|---|
| การปรับแต่ง | มี |
| ช่วงการตรวจจับ | 10 กม |
| โหมดแหล่งจ่ายไฟ | 220 V ± 10V |
| อุณหภูมิการทํางาน | - 40 ℃ ~ + 55 ℃ |
| ความถี่ jammer | 433MHz, 900MHz, 1.2Hz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |
|---|---|
| การขัดขวาง fpv | ปรับแต่งได้จาก 300 MHz ถึง 6.2 GHz |
| พลัง | ≤200w |
| คะแนนการป้องกัน | IP65 |
| ระยะทาง | 1.5 กม. - 3 กม. |
| ชื่อ | Polaris HOBIT E1 |
|---|---|
| สี | สีเหลือง |
| ความถี่ | 70 MHz - 6GHz |
| ส่วนบุคคล | สามารถปรับแต่งด้วย 1GHz -1.4GHz & 5.1GHz - 5.9GHz FPV Bands |
| เกรดการป้องกัน | IP 65 |