| ตรวจจับแบนด์ | 300MHz ถึง 6GHz |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ | สูงสุด 10KM |
| ความสะดวก | แบบพกพา |
| ขนาด | 300 มม.*260 มม.*140 มม. |
| น้ําหนัก | 3.5กก |
| แบนด์วิดธ์ตรวจจับ | ปรับแต่งได้จาก 70 MHz - 6GHz |
|---|---|
| ตำแหน่งเสียงพึมพำ | ภายใน 3 กม. |
| รัศมีเครื่องตรวจจับ | 1-10กม. |
| ความมั่นคง | พรีเมี่ยม |
| สี | ทอง |
| รายละเอียดการบรรจุ | เคสหรือกล่องที่ทนทาน |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | ใน 7 -14 วันทำงาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | t/t, paypal ฯลฯ |
| สามารถในการผลิต | 50 PCS/เดือน |
| สถานที่กำเนิด | เซินเจิ้น ประเทศจีน |
| bandwitch ความถี่ | 2.4GHz และ 5.8GHz |
|---|---|
| ออกแบบผลิตภัณฑ์ | แบบพกพา |
| ระยะการตรวจจับ | 3กม |
| น้ําหนัก | 530ก |
| ระดับการป้องกัน | IP55 |
| ชื่อ | POLARIS HOBIT P1S |
|---|---|
| แบนด์สัญญาณรบกวน | 900MHz/1.5GHz/2.4GHz/5.8GHz |
| ระยะเวลาการทำงาน | ≥1ชม. |
| สี | เงินอลูมิเนียมทั้งหมด |
| การบริโภคพลังงาน | ≤30วัตต์ |
| ชื่อ | Polaris Hobit Station-7 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 300MHz-6GHz |
| ประเภท | เครื่องตรวจจับความถี่วิทยุ |
| สี | สีดำ |
| วัสดุ | Matel และพลาสติก |
| ชื่อ | Polaris HOBIT FJ-02 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 700MHz-6GHz |
| มุม | 360° |
| วงแจมมิ่ง | 9 วงดนตรี |
| วัสดุ | มาตัล |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C~+55°C |
|---|---|
| ขนาดบรรจุภัณฑ์เดียว | 306 มม. × 206 มม. × 137 มม |
| ระยะการตรวจจับกลางคืน | ≥5km |
| วงการตรวจจับ | 9.84–15 กิกะเฮิรตซ์ |
| การทำงาน | 24 * 7 ชั่วโมงทำงานต่อเนื่อง |
| สภาพการใช้งาน | ไอเอ็มซี |
|---|---|
| วงปฏิบัติการ | 4G & 5G |
| เครือข่ายที่ใช้งานได้ | 4G, 5G-NSA, 5G-SA |
| ปริมาณอุปกรณ์ | 242 มม.*190 มม.*66 มม. |
| ช่วงการตรวจจับ | ได้ถึง 300 เมตร |
| การรบกวนการป้องกัน | 2.4GHz、 5.2GHz、 5.8GHz |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอ | 3.5" |
| ระยะเวลาการทำงาน | ≥1ชม. |
| รัศมีสัญญาณรบกวน | 1-2กม |
| รายละเอียดการบรรจุ | เคสหรือกล่องที่ทนทาน |