| แบนด์วิดธ์ตรวจจับ | 70 MHz - 6GHz |
|---|---|
| อัตราการตรวจจับ | ≧ 99.99 % |
| กำลังของระบบ | 220 V ± 10V |
| อุณหภูมิการทํางาน | - 40 ℃ ~ + 55 ℃ |
| สี | สีขาว |
| แบนด์วิดธ์ตรวจจับ | 433MHz、 900MHz、 2.4GHz、 5.2GHz、 5.8GHz |
|---|---|
| มุมตรวจจับ | รอบทิศทางโดยไม่มีมุมตาย |
| ตำแหน่งเสียงพึมพำ | สูงสุด 3 กม |
| การปรับแต่ง | มี |
| อัตราการตรวจจับ | ≧ 99.9% |
| ระยะเวลาการทำงาน | ≥1ชม. |
|---|---|
| การบริโภคพลังงาน | ≤30วัตต์ |
| ความสะดวก | แบบพกพา |
| การรบกวน bandwitch | 900mgz, 1.5 GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |
| ช่วงสัญญาณรบกวน | 1-2 กม |
| ชื่อ | Polaris HOBIT P3S |
|---|---|
| แบนด์สัญญาณรบกวน | 900MHz/1.5GHz/2.4GHz/5.8GHz |
| การบริโภคพลังงาน | ≤30วัตต์ |
| วิธีการพกพา | แบบพกพา |
| สี | สีดำ |
| ย่านความถี่การตรวจจับ | X-band |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | ≥ 3 กม. (เป้าหมายทั่วไป: DJI Phantom 4, RCS=0.01m²) |
| ความเร็วขั้นต่ำที่ตรวจพบได้ | 1 เมตร/วินาที |
| โซนตาบอดระยะสั้น | ≤ 150ม |
| ความครอบคลุมการตรวจจับ | ระดับความสูง: 0°~50° |
| ช่วงการตรวจจับ | 10-15กม |
|---|---|
| วงการตรวจจับ | วงเอ็กซ์ |
| การครอบคลุมการตรวจจับ | 360° |
| ความจุเป้าหมาย | ≥500หน่วย |
| น้ำหนัก | ≤40กก |
| การใช้พลังงานเฉลี่ย | ≤220 W |
|---|---|
| แถบเรดาร์ | 8 ~ 12GHz |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | กปปส |
| พลังงานไฟฟ้า | AC220V/50Hz |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | พอร์ตเครือข่าย Gigabit |
| แบนด์วิดธ์ตรวจจับ | 433MHz、 900MHz、 2.4GHz、 5.2GHz、 5.8GHz |
|---|---|
| ตำแหน่งเสียงพึมพำ | ภายใน 3 กม. |
| การปรับแต่ง | มี |
| มุมตรวจจับ | 360° |
| อัตราการตรวจจับ | ≧ 99.9% |
| ชื่อ | HOBIT D13 |
|---|---|
| แบนด์วิดท์ตรวจจับสเปกตรัม | ปรับแต่ง |
| ตำแหน่งเสียงพึมพำ | ภายใน 3 กม. |
| ระบุช่วง | Lightbridgel, Lightbridge2, Ocusync, WiFi และ WiFi Variant Protocols, Zigbee ฯลฯ |
| ตรวจจับมุม | ไม่มีช่องว่างในการครอบคลุม |
| วงดนตรีรบกวน | 900MHz、 1.5GHz、 2.4GHz และ 5.8GHz |
|---|---|
| ความสะดวก | แบบพกพา |
| มุมตรวจจับ | 360° |
| ระยะทาง | ≤ 3 กม |
| สี | โรสโกลด์ |