| การคัดกรองพร้อมกันจำนวน UAV พร้อมกัน | 150 ชิ้น |
|---|---|
| การตรวจพบ FPV | สัญญาณอะนาล็อก 300MHz-6.2GHz ของโดรน FPV |
| อัตราการตรวจจับ | 99.99 % |
| ความสูงการตรวจจับต่ำสุด | ≤0เมตร |
| ถอดรหัส | รองรับ DJI O4 และ RemoteID |
| Jamming Range | ≥ 2km |
|---|---|
| Networking | Cloud server network multiple devices, remote control through mobile terminal |
| Weight | 136kg |
| Frequency Band | 70Mhz-6Ghz |
| Detection Rate | 99.99 % |
| ชื่อสินค้า | ขับเคลื่อนการตรวจจับ 10 กม. 3 กม. สกัดกั้นทิศทางต่อต้านการแอนตี้ FPV jammer 30MHz-6.2GHz Anti Drone |
|---|---|
| UAV Detection Bands | 433MHz, 868MHz, 915MHz, 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8GHz |
| ความปลอดภัยของข้อมูล | การจัดการใบรับรองและการเข้ารหัสข้อมูลเพื่อความน่าเชื่อถือของข้อมูลและความปลอดภัย |
| ช่วงการตรวจจับ | สูงสุด 10KM |
| การตรวจพบ FPV | สัญญาณอะนาล็อก 300MHz-6.2GHz ของโดรน FPV |
| UAV Detection Bands | 433Mhz, 868Mhz, 915Mhz, 2.4Ghz, 5.2Ghz, 5.8Ghz |
|---|---|
| Detection Rate | 99.99 % |
| Lowest Detection Height | ≤0 meters |
| Jamming Range | ≥ 2km |
| FPV Detection | 300Mhz-6.2Ghz Analog Signal of FPV Drones |
| การสร้างเครือข่าย | คลาวด์เซิร์ฟเวอร์เครือข่ายหลายอุปกรณ์การควบคุมระยะไกลผ่านเทอร์มินัลมือถือ |
|---|---|
| แถบความถี่การรบกวนป้องกัน | 900MHz, 433MHz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz, 5.2GHz |
| ความปลอดภัยของข้อมูล | การจัดการใบรับรองและการเข้ารหัสข้อมูลเพื่อความน่าเชื่อถือของข้อมูลและความปลอดภัย |
| โฟกัสการตรวจจับ | 433MHz, 868MHz, 915MHz, 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8GHz |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ขับเคลื่อนการตรวจจับ 10 กม. 3 กม. สกัดกั้นทิศทางต่อต้านการแอนตี้ FPV jammer 30MHz-6.2GHz Anti Drone |
| Jamming Range | ≥ 2km |
|---|---|
| Sizes | 500mm*1500mm |
| Weight | 136kg |
| Decoding | Support DJI O4 And RemoteID |
| FPV Detection | 300Mhz-6.2Ghz Analog Signal of FPV Drones |
| ชื่อ | Polaris HOBIT AS-18 |
|---|---|
| ย่านความถี่ | 70 MHz - 6 GHz |
| วงดนตรี FPV | สัญญาณอะนาล็อก 300MHz-6.2GHz ของโดรน FPV |
| สี | ดำขาว |
| น้ําหนัก | Matel Base และ Plastic Shield |
| ขนาด | 50 มม. * 420 มม. * 220 มม. |
|---|---|
| ความถี่ในการตรวจจับ | มุ่งเน้นไปที่ 900MHz, 1.2GHz, 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8GHz |
| ช่วงการตรวจจับ | 5 กิโลเมตร (จะมีความแตกต่างบางอย่างตามสภาพแวดล้อมที่แตกต่างกันและแบบจำลองเครื่องบิน) |
| ตำแหน่งเสียงพึมพำ | ด้วยฟังก์ชัน Drone ID และ Drone Remote ID |
| เวลาทํางาน | ประมาณ 4 ชั่วโมง (มีแบตเตอรี่เปลี่ยนได้และแหล่งจ่ายไฟภายนอก) |
| หมายเลขรุ่น | ฮอบบิท V2 |
|---|---|
| ช่อง | 70 MHz - 6GHz |
| รับความถี่ | 300MHz-6.2GHz |
| อัตราการส่งข้อมูล | ≥20Kbps |
| ความสูงของการตรวจจับ | ≤0เมตร |
| ชื่อ | 2.4G 5.8G 5.2GHz ความถี่แถบเครื่องตรวจจับเสียงพึมพำมือถือจะระบุข้อมูลเสียงพึมพำได้อย่างรวดเร็ว |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ | 1-2กม |
| โหมดการแจ้งเตือน | การแจ้งเตือนเสียง/ภาพ |
| การกระทำมุม | 360° |
| วัสดุ | โลหะผสมไททาเนียม |